கிரிக்கெட்

‘உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி’ - வெஸ்ட் இண்டீஸ் முன்னாள் வீரர் சந்தர்பால் புகழாரம் + "||" + World's Best Batsman Virat Kohli - Chanderpaul fame of former West Indies player

‘உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி’ - வெஸ்ட் இண்டீஸ் முன்னாள் வீரர் சந்தர்பால் புகழாரம்

‘உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி’ - வெஸ்ட் இண்டீஸ் முன்னாள் வீரர் சந்தர்பால் புகழாரம்
தற்போதைய காலக்கட்டத்தில் உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலி தான் என்று வெஸ்ட் இண்டீஸ் முன்னாள் வீரர் சந்தர்பால் கூறினார்.
மும்பை,

இந்தியாவில் நடந்த சாலை பாதுகாப்பு விழிப்புணர்வு கிரிக்கெட் போட்டி தொடரில் விளையாட மும்பை வந்து இருந்த வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் வீரர் சந்தர்பால் அளித்த ஒரு பேட்டியில் கூறியதாவது:-


தற்போதைய காலக்கட்டத்தில் உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன் யார்? என்று கேட்டால் விராட் கோலி என்றுதான் நான் சொல்வேன். அதில் எந்தவித சந்தேகமும் கிடையாது. எனக்கு பிடித்தமான வீரரும் அவர் தான். அவர் தனது கிரிக்கெட் ஆட்டத்துக்காக கடினமாக உழைக்கிறார். அதை அவரது ஆட்டங்களில் காண முடிகிறது. மேலும் உடல் தகுதிக்காக தனி கவுனம் செலுத்துகிறார். தன் விளையாட்டு திறனை மேம்படுத்துவதில் அதிக அக்கறை காட்டி வருகிறார். விளையாட்டில் சிறந்து விளங்க வேண்டும் என்று விரும்புபவர்களில் அவரும் ஒருவர். ஒவ்வொரு நாளும் அவர் தனது திறமையை நிரூபித்து வருகிறார். கடின உழைப்புக்காக அவரை பாராட்டியாக வேண்டும். விளையாட்டில் அவரைப்போல் நீண்ட காலம் உச்சத்தில் இருப்பது எளிதான விஷயம் அல்ல. அவரை போன்று விளையாட்டில் சிறந்து விளங்க வேண்டும் என்றால் கடினமாக உழைக்க வேண்டியது அவசியமானதாகும்.

ஆஸ்திரேலியாவில் வருகிற அக்டோபர் மற்றும் நவம்பர் மாதம் நடைபெறும் 20 ஓவர் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் பட்டம் வெல்ல வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு வாய்ப்பு இருக்கிறதா? என்று கேட்கிறீர்கள். வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணியை பொறுத்தமட்டில் எப்பொழுதும் குறுகிய வடிவிலான போட்டியில் சிறப்பாக செயல்படக்கூடிய வீரர்கள் உள்ளனர். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் யார் வெல்வார்கள் என்பதை கணிப்பது கடினமாகும். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் யார் வேண்டுமானாலும் வெற்றி பெறலாம். குறிப்பிட்ட நாளில் போட்டியில் யார்? சிறப்பாக செயல்படுகிறார்கள் என்பதை பொறுத்தே முடிவு அமையும்.

வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணியில் நிறைய மேட்ச் வின்னர்கள் உள்ளனர். அது எங்களுக்கு சாதகமான அம்சமாகும். 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் அதிரடி பேட்ஸ்மேன்கள், சிறந்த பவுலர்கள் வெற்றியில் முக்கிய பங்கு வகிப்பார்கள். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் சிறந்த அணியாக வெஸ்ட் இண்டீஸ் விளங்குகிறது. போட்டியில் எந்தவொரு அணியையும் குறைத்து மதிப்பிடக் கூடாது. சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினால் வெற்றி பெறலாம் என்று அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. செல்போன் உதிரிபாகத்தில் கோலியின் உருவத்தை உருவாக்கிய ரசிகர்
செல்போன்களின் உதிரி பாகங்களை பயன்படுத்தி ரசிகர் ஒருவர் விராட் கோலியின் உருவப்படத்தை உருவாக்கி அசத்தியுள்ளார்.
2. ரசிகர்கள் கூட்டத்திற்காக நான் பந்தை பறக்க விடமாட்டேன்- விராட் கோலி
ரசிகர்களின் கூட்டத்திற்காக பந்தை பறக்க விடமாட்டேன் என்று இந்திய அணி கேப்டன் விராட் கோலி தெரிவித்துள்ளார்.
3. வங்காளதேசத்துக்கு எதிரான பகல் இரவு டெஸ்ட்: விராட் கோலி சதம் அடித்து அசத்தல்
இந்தியா விளையாடும் முதல் பகல் இரவு டெஸ்ட் போட்டியில் சதம் அடித்து விராட் கோலி அசத்தினார்.
4. ‘நான் விராட் கோலி’ - வார்னர் மகளின் ருசிகர வீடியோ
நான் விராட் கோலி என வார்னர் மகள் கூறும் ருசிகர வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் வைரலாகி வருகிறது.
5. 31-வது பிறந்த நாள் : தனக்குத் தானே கடிதம் எழுதிக்கொண்ட விராட்கோலி
31-வது பிறந்த நாள் கொண்டாடி வரும் விராட் கோலி தனக்குத் தானே கடிதம் எழுதிக்கொண்டு உள்ளார்.