மகளுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடும் டோனி!


மகளுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடும் டோனி!
x
தினத்தந்தி 10 May 2020 9:51 AM GMT (Updated: 10 May 2020 9:51 AM GMT)

டோனி வீட்டில் என்ன செய்து கொண்டிருக்கிறார் என்பதைக் காட்ட அவரது மனைவி ஒரு வீடியோ வெளியிட்டிருக்கிறார்.

மும்பை,

கொரோனா லாக்டவுன் சமயத்தில் டோனி குடும்பத்தினருடன் நேரம் செலவழித்து வருகிறார். மற்ற கிரிக்கெட் வீரர்கள்  இந்த லாக்டவுன் நாட்களில் சமூக வலைதளங்களில் தீவிரமாகச் செயல்பட்டு வருகின்றனர். ஆனால், முன்னாள் கேப்டன் டோனியைப் பார்ப்பது அரிதான விஷயம். சில சமயங்களில் அவருடைய மனைவி சாக்‌ஷி, டோனியின் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை பகிர்ந்து கொள்கிறார். 

சமீபத்தில் வெளியாகியுள்ள டோனியின் புகைப்படம் ரசிகர்களை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மகள் ஷிவாவுடன் பந்து விளையாடும் வீடியோ இன்ஸ்டாகிராமில் பகிரப்பட்டுள்ளது. அதில் டோனி சால்ட் அண்ட் பெப்பர் ஸ்டைலில் காணப்பட்டார்.

அந்த வீடியோவில், டோனி தனது மகளுடன் சில தரமான நேரத்தை செலவிடுகிறார். ஷிவா வீடியோவின் முக்கிய நபராக இருக்கும்போது, ​​இந்தியாவின் உலகக் கோப்பை வென்ற கேப்டனின் சுருக்கமான தோற்றம் சமூக வலைதளங்களில் பேச்சு பொருளாக மாறி உள்ளது. 
View this post on Instagram

#runninglife post sunset !

A post shared by ZIVA SINGH DHONI (@ziva_singh_dhoni) on


Next Story