கிரிக்கெட்

விளையாட்டு துளிகள்.... + "||" + Game Drops ....

விளையாட்டு துளிகள்....

விளையாட்டு துளிகள்....
விளையாட்டு துளிகள்....
* இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டனும், விக்கெட் கீப்பருமான டோனி கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் முடிந்த உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிக்கு பிறகு எந்தவொரு போட்டியிலும் விளையாடவில்லை. ஐ.பி.எல். போட்டி மூலம் அடுத்த சுற்று வருவார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில் அந்த போட்டி தள்ளிப்போனதால் அவரது ரசிகர்கள் மிகுந்த ஏமாற்றம் அடைந்துள்ளனர். இந்த நிலையில், வெற்றிகரமான கேப்டனாக விளங்கிய டோனிக்கு இன்று 39-வது வயது பிறக்கிறது. இதையொட்டி வீரர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் பலரும் அவருக்கு சமூக வலைதளம் மூலம் வாழ்த்துகள் தெரிவித்து வருகிறார்கள். இதற்கிடையே ஜார்கண்ட் மாநில கிரிக்கெட் சங்க கவுரவ உறுப்பினராக இருந்து வந்த டோனி ஆயுட்கால உறுப்பினராக சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். இதனால் இனி அவர் மாநில கிரிக்கெட் சங்க தேர்தலில் வாக்களிக்க முடியும்.


* சவுதம்டனில் நாளை தொடங்கும் வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியில் இங்கிலாந்து அணியின் சீனியர் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஸ்டூவர்ட் பிராட்டுக்கு ஆடும் லெவன் அணியில் இடம் கிடைக்க வாய்ப்பு இல்லை என்று தெரிகிறது. அப்படி நடந்தால் கடந்த 8 ஆண்டுகளில் உள்ளூர் டெஸ்ட் போட்டியில் பிராட்டுக்கு இடம் கிடைக்காமல் போவது இதுவே முதல்முறையாகும்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விளையாட்டு துளிகள்
டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணியின் விக்கெட் கீப்பர் ரிஷாப் பண்ட் அபுதாபியில் நேற்று முன்தினம் இரவு நடந்த மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிரான லீக் ஆட்டத்தில் களம் இறங்கவில்லை.
2. விளையாட்டு துளிகள்
பார்முலா1 கார்பந்தயத்தின் 11-வது சுற்றான இபெல் கிராண்ட்பிரி போட்டி ஜெர்மனியின் நுர்பர்க் நகரில் இன்று நடக்கிறது.
3. விளையாட்டு துளிகள்
டெல்லியில் உள்ள கர்னிசிங் துப்பாக்கி சுடுதல் ரேஞ்சில் வருகிற 15-ந் தேதி முதல் டிசம்பர் 14-ந் தேதி வரை நடைபெறும் என்று இந்திய விளையாட்டு ஆணையம் நேற்று அறிவித்தது.
4. விளையாட்டு துளிகள்......
மார்ச் 24-ந் தேதியில் இருந்து நாடு முழுவதும் நீச்சல் குளங்கள் அனைத்தும் மூடப்பட்டன.
5. விளையாட்டு துளிகள்...
கொரோனா அச்சம் காரணமாக கடந்த மார்ச் மாதத்துக்கு பிறகு நியூசிலாந்தில் சர்வதேச கிரிக்கெட் போட்டிகள் எதுவும் நடைபெறவில்லை.