கிரிக்கெட்

சென்னைக்கு எதிரான போட்டி: ஒரே பந்தில் இரண்டு முறையில் ஆட்டமிழந்த ரஷித்கான்; டுவிட்டரில் விவாதம் + "||" + Rashid Khan gets ‘out twice’ in the same ball

சென்னைக்கு எதிரான போட்டி: ஒரே பந்தில் இரண்டு முறையில் ஆட்டமிழந்த ரஷித்கான்; டுவிட்டரில் விவாதம்

சென்னைக்கு எதிரான போட்டி: ஒரே பந்தில் இரண்டு முறையில் ஆட்டமிழந்த ரஷித்கான்;  டுவிட்டரில் விவாதம்
சென்னை அணிக்கு எதிரான நேற்றைய போட்டியில் ஹைதராபாத் வீரர் ரஷீத் கான், ஒரே பந்தில் ஹிட் விக்கெட் மற்றும் கேட்ச் முறையில் ஆட்டமிழந்தார். அதுகுறித்து டுவிட்டரில் விவாதம் கிளம்பியுள்ளது.
சென்னை

நேற்று நடைபெற்ற சென்னை அணிக்கு எதிரான ஐதராபாத் அணியின் இறுதி ஓவரின் பந்து வீச்சில், தீபக் சாஹரால், ரஷீத் கான் சிக்கலுக்குள்ளானார். நட்சத்திர சுழற்பந்து வீச்சாளரும் அதே பந்தில் விக்கெட் ஆனார்.

அவரது கால் ஸ்டம்புகளைத் இடித்து தள்ளியது. ஜிங் பெயில்களை ஒளிரச் செய்தது, இது அவர் ஹிட்-விக்கெட்டை அவுட் செய்ததைக் குறிக்கிறது. அவர் வெளியேற்றப்பட்ட விதம் உண்மையில் ஒரு பொருட்டல்ல என்றாலும், கான் உண்மையில் பிடிபட்டார் என்பது கவனிக்கத்தக்கது. ஐபிஎல் மேட்ச் விளையாட்டு விதிகளில் பிரிவு 33.5ன் படி -  "பிரிவு 33.1 இன் அளவுகோல்கள் பூர்த்திசெய்து ஸ்ட்ரைக்கர் பந்துவீசப்படாவிட்டால், அது நியாப்படுத்தப்படும்.

கிரிக்கெட் களத்தில் இந்த காட்சி மிகவும் அரியது, வித்தியாசமான முறையில் ஆட்டமிழக்கும் இந்த முறையால் சென்னை ரசிகர்கள் மகிழ்ந்தனர். ஐதராபாத் ரசிகர்கள் வித்தியாசமான முறையில் ஆட்டமிழந்த கானை குறித்து கவலை கொண்டனர்.

முந்தைய ஓவரில் 4 மற்றும் 6 ரன்களை அடித்த கானின் பேட்டில் இருந்து பந்தை முடிந்தவரை விலக்கி வைக்க தாக்கூர் முயன்றார். அவர் ஆட்டமிழந்த அதே ஓவரின் இரண்டாவது பந்து வீச்சில், தாகூர் ஒரு வைடு யார்க்கரை வழங்கினார், கான் முயன்றும் வாய்ப்பை தவறவிட்டார்.

தாகூர் மற்றும் தோனி தங்கள் ஏமாற்றத்தையும், கருத்து வேறுபாட்டையும் நடுவரிடம் காட்டியபோது நடுவர் பால் ரஃபீல் அதை தனது கைகளை நீட்டி நீட்டி வைடு என கூறவந்த நிலையில் தனது முடிவை மாற்றி கையை கீழே இறக்கினார்.  அந்த பந்து சரியான பந்து வீச்சாக கருதப்பட்டது. இந்த விவகாரம் குறித்து சமூக ஊடகங்களில் பல்வேறு விமர்சனங்கள் எழுந்து வருகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விஜய் ஹசாரே கோப்பை: 94 பந்துகளில் 173 ரன்கள் இசான் கிஷன் சதம்: ஜார்கண்ட் அணி அதிக ரன்கள் குவித்து சாதனை
இசான் கிஷனின் காட்டடி சதத்தில் இந்தூரில் நடந்து வரும் விஜய் ஹசாரே கோப்பையில் மத்தியப்பிரதேசத்துக்கு எதிரான முதல் லீக் ஆட்டத்தில் ஜார்க்கண்ட் அணி 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 422 ரன்கள் குவித்து சாத்னை படைத்தது.
2. இங்கிலாந்து தொடரில் தனக்கு ஏற்பட்ட மன அழுத்தம் ; மனந்திறந்த விராட் கோலி
இங்கிலாந்து தொடரில் விராட் கோலி தனக்கு ஏற்பட்ட மன அழுத்தம் தொடர்பாக மனம் திறந்து பேசியுள்ளார்.
3. ஷர்துல் தாக்கூர் நீக்கம்: கடைசி 2 டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கான அணி அறிவிப்பு
அகமதாபாத்தில் நடைபெறும் அடுத்த 2 டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கான இந்திய அணி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
4. யுவேந்திர சாஹல் குறித்து சாதி ரீதியாக பேசியதாக யுவராஜ் சிங் மீது வழக்கு
முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் யுவராஜ் சிங் மீது வழக்குப் பதிவு செய்ய்ப்பட்டு உள்ளது. பந்து வீச்சாளர் யுவேந்திர சாஹல் குறித்து சாதி ரீதியாக பேசியதாகக் கூறி அரியானா போலீசார் அதிரடி நடவடிக்கை மேற்கொண்டுள்ளனர்.
5. 18 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு தென் ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக டெஸ்ட் தொடரை கைப்பற்றிய பாகிஸ்தான்
கடந்த 18 ஆண்டுகளில் முதல் முறையாக தென் ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக டெஸ்ட் தொடரை பாகிஸ்தான் அணி வென்றுள்ளது