தமிழகம், புதுச்சேரியில் வரும் மே 2ந்தேதி வாக்கு எண்ணிக்கை; இந்திய தலைமை தேர்தல் ஆணையம் அறிவிப்பு | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் வரும் ஏப்ரல் 6ந்தேதி ஒரே கட்ட வாக்கு பதிவு | தமிழகத்தில் ஏப்ரல் 6ஆம் தேதி ஒரே கட்டமாக சட்டப்பேரவைத் தேர்தல் நடைபெறும். | தமிழகத்தில் கடந்த ஜனவரி மாதம் முதலே தேர்தல் ஏற்பாடுகளை துவங்கி கண்காணித்து வருகிறோம்-சுனில் அரோரா | சுமார் 88ஆயிரம் வாக்குச் சாவடிகள் தமிழகத்தில் அமைக்கப்பட உள்ளன - சுனில் அரோரா | தமிழகம் உள்ளிட்ட 5 மாநிலங்களில் தேர்தல் நன்னடத்தை விதிமுறைகள் உடனடியாக அமலுக்கு வந்துள்ளன-சுனில் அரோரா | இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் யூசுப் பதான் அனைத்து வகையான ஆட்டங்களிலிருந்தும் ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்தார் |

கிரிக்கெட்

பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் கிரிக்கெட்: இறுதிப்போட்டியில் கராச்சி அணி + "||" + Pakistan Super League Cricket: Karachi team in the final

பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் கிரிக்கெட்: இறுதிப்போட்டியில் கராச்சி அணி

பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் கிரிக்கெட்: இறுதிப்போட்டியில் கராச்சி அணி
பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் (பி.எஸ்.எல்.) 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி லீக் சுற்றுடன் கொரோனா பரவலால் நிறுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில் 7 மாதங்களுக்கு பிறகு ‘பிளே-ஆப்’ சுற்று கராச்சியில் தொடங்கியுள்ளது.
கராச்சி, 

பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் (பி.எஸ்.எல்.) 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி லீக் சுற்றுடன் கொரோனா பரவலால் நிறுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில் 7 மாதங்களுக்கு பிறகு ‘பிளே-ஆப்’ சுற்று கராச்சியில் தொடங்கியுள்ளது. இறுதிப்போட்டிக்கான முதலாவது தகுதி சுற்றில் முல்தான் சுல்தான்ஸ்- கராச்சி கிங்ஸ் அணிகள் மோதின. இதில் முதலில் பேட் செய்த முல்தான் அணி 7 விக்கெட்டுக்கு 141 ரன்கள் சேர்த்தது. தொடர்ந்து ஆடிய கராச்சி அணியில் பாபர் அசாம் 65 ரன்கள் (53 பந்து, 5 பவுண்டரி, 2 சிக்சர்) விளாசினார். கடைசி கட்டத்தில் தடுமாறிய கராச்சி அணிக்கு இறுதி ஓவரில் வெற்றிக்கு 7 ரன் தேவைப்பட்டது. இதில் முதல் 5 பந்தில் ஒரு விக்கெட்டை இழந்து 2 ரன் மட்டுமே எடுத்த நிலையில், கடைசி பந்தில் கராச்சி வீரர் இமாத் வாசிம் பவுண்டரி அடித்தார். பரபரப்பான ஆட்டத்தின் முடிவில் கராச்சியின் ஸ்கோரும் 8 விக்கெட்டுக்கு 141 ரன்களுடன் நின்றதால் சமன் (டை) ஆனது. இதன் பின்னர் வெற்றி-தோல்வியை நிர்ணயிக்க கடைபிடிக்கப்பட்ட சூப்பர் ஓவரில் முதலில் ஆடிய கராச்சி அணி 2 விக்கெட்டையும் இழந்து 13 ரன் எடுத்தது. அடுத்து 14 ரன் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்கை நோக்கி ஆடிய முல்தான் அணி 9 ரன்களே எடுத்தது. இதன் மூலம் கராச்சி கிங்ஸ் அணி வெற்றி பெற்று முதல்முறையாக இறுதிப்போட்டிக்குள் நுழைந்தது. கராச்சி அணி இறுதிஆட்டத்தில் லாகூர் குலாண்டர்ஸ், முல்தான் சுல்தான்ஸ் ஆகிய அணிகளில் ஒன்றை சந்திக்கும்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னையில் நடைபெறும் 2-வது டெஸ்டில் இங்கிலாந்து அணி 134 ரன்னில் சுருண்டது வலுவான நிலையில் இந்தியா
சென்னையில் நடைபெறும் 2-வது டெஸ்ட் போட்டியில் இங்கிலாந்து அணி 134 ரன்னில் சுருண்டது. இந்திய அணி 249 ரன்கள் முன்னிலை பெற்று வலுவான நிலையில் உள்ளது.
2. பாகிஸ்தான் கராச்சியில் நடந்த குண்டு வெடிப்பில் 5 பேர் பலி; 20 பேர் காயம்
பாகிஸ்தான் கராச்சியில் நடந்த குண்டு வெடிப்பில் 5 பேர் பலியானார்கள்; 20 பேர் படுகாயமடைந்தனர்.
3. நாட்டிலேயே முதல் முறையாக தேசியவாத காங்கிரஸ் கட்சியில் ஓரினச்சேர்க்கையாளர் அணி தொடக்கம்
நாட்டிலேயே முதன் முறையாக தேசியவாத காங்கிரஸ் கட்சியில் ஓரினச்சேர்க்கையாளர் அணி தொடங்கப்பட்டு உள்ளது.