கிரிக்கெட்

வெஸ்ட்இண்டீஸ் டெஸ்ட் அணியின் கேப்டனாக பிராத்வெய்ட் நியமனம் + "||" + West Indies As captain of the Test team Broadweight appointment

வெஸ்ட்இண்டீஸ் டெஸ்ட் அணியின் கேப்டனாக பிராத்வெய்ட் நியமனம்

வெஸ்ட்இண்டீஸ் டெஸ்ட் அணியின் கேப்டனாக பிராத்வெய்ட் நியமனம்
வெஸ்ட்இண்டீஸ் அணி 37 டெஸ்ட் போட்டியில் ஆடி 11 வெற்றி, 5 டிரா, 21 தோல்வி கண்டது.
ஆன்டிகுவா, 

வெஸ்ட்இண்டீஸ் டெஸ்ட் கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டனாக ஜாசன் ஹோல்டர் 2015-ம் ஆண்டு முதல் இருந்து வந்தார். அவரது தலைமையில் வெஸ்ட்இண்டீஸ் அணி 37 டெஸ்ட் போட்டியில் ஆடி 11 வெற்றி, 5 டிரா, 21 தோல்வி கண்டது. கடந்த மாதம் நடந்த வங்காளதேச டெஸ்ட் தொடருக்கான அணியில் இருந்து கொரோனா அச்சம் காரணமாக ஜாசன் ஹோல்டர் விலகினார். இதனால் அந்த தொடருக்கு தொடக்க ஆட்டக்காரர் கிரேக் பிராத்வெய்ட் கேப்டனாக செயல்பட்டார். அவரது தலைமையில் வெஸ்ட்இண்டீஸ் அணி 2-0 என்ற கணக்கில் டெஸ்ட் தொடரை வென்றது. இந்த நிலையில் வெஸ்ட்இண்டீஸ் டெஸ்ட் அணியின் புதிய கேப்டனாக 28 வயதான கிரேக் பிராத்வெய்ட் நியமனம் செய்யப்பட்டுள்ளார். வருகிற 21-ந் தேதி தொடங்கும் இலங்கைக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் அவர் கேப்டன் பொறுப்பை ஏற்கிறார். பிராத்வெய்ட் இதுவரை 66 டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடி 8 சதம் உள்பட 3,876 ரன்னும், 10 ஒருநாள் போட்டிகளில் 278 ரன்னும் எடுத்துள்ளார்.