கிரிக்கெட்

தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: இந்திய பெண்கள் அணி ஆறுதல் வெற்றி பெறுமா? - இன்று கடைசி போட்டி + "||" + Over 20 cricket against South Africa: Will the Indian women's team win the consolation? - Last match today

தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: இந்திய பெண்கள் அணி ஆறுதல் வெற்றி பெறுமா? - இன்று கடைசி போட்டி

தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: இந்திய பெண்கள் அணி ஆறுதல் வெற்றி பெறுமா? -  இன்று கடைசி போட்டி
தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இன்று நடைபெறும் கடைசி ஆட்டத்தில் இந்திய பெண்கள் அணி ஆறுதல் வெற்றி பெறுமா என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
லக்னோ, 

இந்தியா-தென்ஆப்பிரிக்கா பெண்கள் கிரிக்கெட் அணிகள் இடையிலான மூன்று ஆட்டங்கள் அடங்கிய 20 ஓவர் போட்டி தொடர் உத்தரபிரதேச மாநில தலைநகர் லக்னோவில் நடந்து வருகிறது. முன்னதாக நடந்த ஒரு நாள் தொடரை 4-1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றிய தென்ஆப்பிரிக்க அணி அதே உத்வேகத்துடன் விளையாடி 20 ஓவர் தொடரை 2-0 என்ற கணக்கில் தனதாக்கியது. அந்த அணி முதலாவது ஆட்டத்தில் 8 விக்கெட் வித்தியாசத்திலும், 2-வது ஆட்டத்தில் 6 விக்கெட் வித்தியாசத்திலும் வெற்றி பெற்றது.

இந்த நிலையில் இவ்விரு அணிகள் இடையிலான 3-வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி இதே மைதானத்தில் இன்று (செவ்வாய்க்கிழமை) இரவு நடக்கிறது. தென்ஆப்பிரிக்க அணி தொடரை முழுமையாக கைப்பற்ற முழு முயற்சி மேற்கொள்ளும். அதேநேரத்தில் ஆறுதல் வெற்றியை ருசிக்க இந்திய அணி கடுமையாக போராடும். எனவே இந்த ஆட்டத்தில் விறுவிறுப்புக்கு குறைவு இருக்காது. இரவு 7 மணிக்கு தொடங்கும் இந்த போட்டியை ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் சேனல் நேரடியாக ஒளிபரப்பு செய்கிறது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தென்ஆப்பிரிக்காவில் குறையும் கொரோனா பாதிப்பு: கட்டுப்பாடுகளில் தளர்வுகள் அறிவிப்பு
தென் ஆப்பிரிக்காவில் கொரோனா வைரசின் 2-ம் அலை பரவல் ஓரளவுக்கு கட்டுக்குள் கொண்டு வரப்பட்டது.
2. தென்ஆப்பிரிக்காவில் வேகமெடுக்கும் கொரோனா பாதிப்பு: கட்டுப்பாடுகள் அதிகரிப்பு
தென்ஆப்பிரிக்காவில் டெல்டா வகை கொரோனா பாதிப்பு அதிகரிப்பால் கடுமையான கட்டுப்பாடுகள் அமல்படுத்தப்பட்டுள்ளன.
3. தென்ஆப்பிரிக்கா அணிக்கெதிரான 2-வது டெஸ்ட்: வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு 324 ரன்கள் வெற்றி இலக்கு
தென்ஆப்பிரிக்கா அணிக்கெதிரான 2-வது டெஸ்ட் போட்டியில், வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு 324 ரன்கள் வெற்றி இலக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.