கிரிக்கெட்

ஜோப்ரா ஆர்ச்சர் இல்லாததால் பந்து வீச்சில் கூடுதல் பொறுப்பை ஏற்க தயார் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் பவுலர் கிறிஸ் மோரிஸ் பேட்டி + "||" + Rajasthan Royals bowler Chris Morris ready to take on extra charge due to absence of Zopra Archer

ஜோப்ரா ஆர்ச்சர் இல்லாததால் பந்து வீச்சில் கூடுதல் பொறுப்பை ஏற்க தயார் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் பவுலர் கிறிஸ் மோரிஸ் பேட்டி

ஜோப்ரா ஆர்ச்சர் இல்லாததால் பந்து வீச்சில் கூடுதல் பொறுப்பை ஏற்க தயார் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் பவுலர் கிறிஸ் மோரிஸ் பேட்டி
ஜோப்ரா ஆர்ச்சர் இல்லாததால் பந்து வீச்சில் கூடுதல் பொறுப்பை ஏற்க தயாராக இருக்கிறேன் என்று ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் கிறிஸ் மோரிஸ் கூறியுள்ளார்.
மும்பை, 

8 அணிகள் இடையிலான 14-வது ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டி வருகிற 9-ந்தேதி சென்னையில் தொடங்குகிறது. ஏலத்தில் ரூ.16¼ கோடி என்ற சாதனை தொகைக்கு விலை போன தென்ஆப்பிரிக்க அணியின் ஆல்-ரவுண்டர் கிறிஸ் மோரிஸ் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியில் அங்கம் வகிக்கிறார். வேகப்பந்து வீசுவதுடன், கடைசி கட்டத்தில் அதிரடியாக பேட்டிங்கும் செய்யக்கூடியவர். ராஜஸ்தான் அணியின் பிரதான வேகப்பந்து வீச்சாளரான ஜோப்ரா ஆர்ச்சருக்கு முழங்கை காயத்துக்கு ஆபரேஷன் செய்யப்பட்டு இருப்பதால், ஐ.பி.எல். தொடரில் முதற்கட்ட ஆட்டங்களில் விளையாட வாய்ப்பில்லை. இதனால் கிறிஸ் மோரிசுக்கு பொறுப்பு அதிகரித்துள்ளது. அனேகமாக அவர் தான் ஆரம்ப கட்ட தாக்குதலை தொடுப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ராஜஸ்தான் அணி தனது தொடக்க ஆட்டத்தில் 12-ந்தேதி பஞ்சாப் கிங்சை மும்பையில் சந்திக்கிறது. இந்த நிலையில் 33 வயதான கிறிஸ் மோரிஸ் காணொலி மூலம் நேற்று நிருபர்களுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறியதாவது:-

ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் நான் விளையாடிய ஒவ்வொரு அணியிலும் தொடக்கத்திலும், கடைசி கட்டத்திலும் பந்து வீசுவதே எனது பணியாக இருந்துள்ளது. இந்த தடவையும் அதில் மாற்றம் இருக்கப்போவதில்லை. ஒவ்வொரு அணியிலும் எப்போதும் நிறைய வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் இருந்திருக்கிறார்கள். அவர்களுக்கு பக்கபலமாக இருக்கும் பணியையும் செய்திருக்கிறேன். எனவே புதிய பந்தில் பவுலிங் செய்வதும், மற்ற பவுலர்களுக்கு உதவிகரமாக இருக்கும் வகையில் செயல்படுவதும் எனக்கு புதிது அல்ல. அதற்கு தயாராகவே இருக்கிறேன். ஆனால் பந்து வீச்சுக்கு தலைமை தாங்கி புதிய பந்தில் வீசும் போது கொஞ்சம் பொறுப்பு அதிகரித்து விடும். ஜோப்ரா ஆர்ச்சர் தொடக்ககட்ட ஆட்டங்களை தவற விடுவது துரதிர்ஷ்டவசமானது. இது நிச்சயம் இழப்பு தான். விரைவில் குணமடைந்து அணிக்கு திரும்புவார் என்று நம்புகிறேன்.

பெரிய தொகையால் நெருக்கடி

இந்த ஐ.பி.எல்.-ல் நான் பெரிய தொகைக்கு ஏலம் போயிருக்கிறேன். இது போன்ற அதிக தொகை கிடைக்கும் போது இயல்பாகவே சற்று நெருக்கடி வந்து விடும். எனக்கு நெருக்கடி இல்லை என்று சொன்னால் அது பொய்யாகத் தான் இருக்கும். அதிர்ஷ்டவசமாக ஐ.பி.எல்.-ல் இதற்கு முன்பும் நான் பெரிய தொகை முத்திரையுடன் விளையாடிய அனுபவத்தை பெற்றிருக்கிறேன். எது எப்படியோ களத்தில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டும் அது தான் மிகவும் முக்கியம்.

இவ்வாறு கிறிஸ் மோரிஸ் கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேவையுள்ள இடங்களுக்கு கூடுதல் பஸ்கள் இயக்கப்படும் போக்குவரத்து துறை அமைச்சர் ராஜகண்ணப்பன் பேட்டி
தேவையுள்ள இடங்களை கண்டறிந்து கூடுதலாக அரசு பஸ்கள் இயக்கப்படும் என்று அமைச்சர் ராஜகண்ணப்பன் கூறினார்.
2. எடப்பாடி பழனிசாமி பா.ஜ.க.வின் சீடரானதுதான் அ.தி.மு.க. தோற்க காரணம் ப.சிதம்பரம் பேட்டி
எடப்பாடி பழனிசாமி பா.ஜ.க.வின் சீடரானதுதான் அ.தி.மு.க. தோற்க காரணம் என ப.சிதம்பரம் கூறினார்.
3. விருத்தாசலம் தொகுதியை கைப்பற்றியது காங்கிரஸ்: பிரேமலதா விஜயகாந்த் டெபாசிட் இழந்தார் தே.மு.தி.க. தொண்டர்கள் அதிர்ச்சி
விருத்தாசலம் தொகுதியில் போட்டியிட்ட பிரேமலதா விஜயகாந்த் டெபாசிட் இழந்து படுதோல்வியை சந்தித்தார். இதனால் தே.மு.தி.க. தொண்டர்கள் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர்.
4. மின்னணு வாக்குப்பதிவு எந்திரங்களை இனி யாரும் குறை கூறக்கூடாது தமிழக பா.ஜ.க. மேலிட பொறுப்பாளர் சி.டி.ரவி பேட்டி
வெற்றி பெற்ற தி.மு.க. மற்றும் கூட்டணி கட்சிகளுக்கு வாழ்த்து மின்னணு வாக்குப்பதிவு எந்திரங்களை இனி யாரும் குறை கூறக்கூடாது தமிழக பா.ஜ.க. மேலிட பொறுப்பாளர் சி.டி.ரவி பேட்டி.
5. வாக்கு எண்ணிக்கைக்கு முந்தைய நாளான 1-ந்தேதி தபால் ஓட்டுகள் எண்ண வாய்ப்புள்ளதா? தலைமை தேர்தல் அதிகாரி பேட்டி
வாக்கு எண்ணிக்கைக்கு முந்தைய நாளான 1-ந்தேதி தபால் ஓட்டுகள் எண்ணப்படுமா? என்ற கேள்விக்கு தலைமை தேர்தல் அதிகாரி சத்யபிரத சாகு பதில் கூறியுள்ளார்.