கிரிக்கெட்

‘இதய துடிப்பை எகிற வைத்து விட்டனர்’; பஞ்சாப் வெற்றி குறித்து பிரீத்தி ஜிந்தா பரவசம் + "||" + ‘They kept the heart beating fast’; Preity Zinta ecstatic over Punjab victory

‘இதய துடிப்பை எகிற வைத்து விட்டனர்’; பஞ்சாப் வெற்றி குறித்து பிரீத்தி ஜிந்தா பரவசம்

‘இதய துடிப்பை எகிற வைத்து விட்டனர்’; பஞ்சாப் வெற்றி குறித்து பிரீத்தி ஜிந்தா பரவசம்
கடந்த ஆண்டு ஐ.பி.எல்.-ல் பஞ்சாப் அணி இரண்டு ஆட்டத்தில் ‘டை’ ஆகி சூப்பர் ஓவரில் மல்லுகட்டியது.

 ராஜஸ்தானுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் 223 ரன்கள் குவித்தும், எதிரணி கடைசி ஓவரில் சேசிங் செய்தது. இந்த ஆண்டுக்கான ஐ.பி.எல். போட்டியையும் இதே போல் பரபரப்புடனே பஞ்சாப் அணி தொடங்கியிருக்கிறது. ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கு எதிராக நேற்று முன்தினம் இரவு நடந்த ஆட்டத்தில் பஞ்சாப் அணி 221 ரன்கள் சேர்த்த போதிலும் வெற்றி கிடைத்து விடுமா? என்ற பதைபதைப்போடு கடைசி பந்து வரை போராட வேண்டி இருந்தது. 

4 ரன் வித்தியாசத்தில் திரில் வெற்றியை பெற்றதும் நிம்மதிபெருமூச்சு விட்ட பஞ்சாப் அணியின் உரிமையாளர்களில் ஒருவரான நடிகை பிரீத்தி ஜிந்தா இது பற்றி தனது டுவிட்டர் பதிவில், ‘ஆம்...என்ன ஒரு அற்புதமான ஆட்டம். நாங்கள் புதிய பெயர், புதிய சீருடையுடன் களம் இறங்கி உள்ளோம். ஆனாலும் போட்டியை பார்க்கும் எங்களுக்கு இதய துடிப்பை எகிற வைப்பதை மட்டும் பஞ்சாப் அணியினர் நிறுத்தமாட்டார்கள் போலும். இது எங்களுக்கு சரியான போட்டியாக இல்லை. ஆனால் முடிவு எங்களுக்குரியதாக அமைந்தது. லோகேஷ் ராகுல், தீபக் ஹூடா மற்றும் அனைத்து பஞ்சாப் வீரர்களுக்கும் வாழ்த்துகள். போட்டியை வெற்றியுடன் தொடங்கி இருப்பது மிகவும் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. சஞ்சு சாம்சனின் இன்னிங்ஸ் நம்ப முடியாத அளவுக்கு இருந்ததையும் பாராட்டியாக வேண்டும்’ என்று கூறியுள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா பாதிப்பால் தள்ளிவைக்கப்பட்ட ஐ.பி.எல். தொடரை 20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டியையொட்டி நடத்த முயற்சி; சேர்மன் பிரிஜேஷ் பட்டேல் தகவல்
கொரோனா பாதிப்பால் தள்ளிவைக்கப்பட்ட ஐ.பி.எல். தொடரை இந்த ஆண்டு நடைபெறும் 20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டிக்கு முன்னதாகவோ அல்லது பிறகோ நடத்த முயற்சி செய்யப்படும் என்று ஐ.பி.எல். சேர்மன் பிரிஜேஷ் பட்டேல் தெரிவித்தார்.
2. டெல்லிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ‘10 ரன்கள் குறைவாக எடுத்து விட்டோம்’; பஞ்சாப் அணியின் கேப்டன் மயங்க் அகர்வால் பேட்டி
டெல்லிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் நாங்கள் 10 ரன்கள் குறைவாக எடுத்து விட்டோம் என்று பஞ்சாப் அணியின் கேப்டன் மயங்க் அகர்வால் தெரிவித்தார்.
3. ஐபிஎல் கிரிக்கெட்: பஞ்சாப் அணிக்கு 132 ரன்கள் வெற்றி இலக்காக நிர்ணயித்தது மும்பை இந்தியன்ஸ்
ஐபிஎல் தொடரின் 17-வது லீக் ஆட்டத்தில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி 20 ஓவரில் 6 விக்கெட் இழப்பிற்கு 131 ரன்களே எடுத்தது.
4. ஐபிஎல் : ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் டாஸ் வென்ற பஞ்சாப் அணி பேட்டிங் தேர்வு
ஐபிஎல் போட்டி ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் டாஸ் வென்ற பஞ்சாப் அணி கேப்டன் கே.எல் ராகுல் பேட்டிங்கை தேர்வு செய்துள்ளார்.