கிரிக்கெட்

இஸ்தான்புல் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி; ருமேனியா வீராங்கனை கோப்பையை வென்றார் + "||" + Istanbul Tennis Championship; Romania player won the Trophy

இஸ்தான்புல் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி; ருமேனியா வீராங்கனை கோப்பையை வென்றார்

இஸ்தான்புல் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி; ருமேனியா வீராங்கனை கோப்பையை வென்றார்
துருக்கியில் நடைபெற்ற இஸ்தான்புல் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் ருமேனியாவின் சொரானா சிா்ஸ்டி கோப்பை வென்றாா்.
அங்காரா,

துருக்கியில் 2021 ஆம் ஆண்டுக்கான இஸ்தான்புல் டென்னிஸ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி நடைபெற்றது. இதன் இறுதிச்சுற்றில் ருமேனியாவைச் சேர்ந்த உலகின் 67-ஆம் நிலை வீராங்கனையான சிா்ஸ்டி 6-1, 7-6 (7/3) என்ற செட்களில், உலகின் 17-ஆம் நிலை வீராங்கனையான பெல்ஜியத்தின் எலிஸ் மொடன்ஸை வீழ்த்தினாா். 

இறுதிச்சுற்று உள்பட இப்போட்டியில் எந்தவொரு சுற்றிலுமே சிா்ஸ்டி ஒரு செட்டை கூட இழக்காமல் வென்றுள்ளாா். இத்துடன் மொடன்ஸை 3 முறை சந்தித்துள்ள சிா்ஸ்டி, அனைத்திலுமே வெற்றியை பதிவு செய்துள்ளாா். சிா்ஸ்டி தனது முதல் சாம்பியன் பட்டத்தை 2008-ஆம் ஆண்டு தாஷ்கன்ட் போட்டியில் வென்றிருந்தாா் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.