கிரிக்கெட்

ஒருநாள் கிரிக்கெட் தரவரிசையில் நியூசிலாந்து அணி முதலிடத்துக்கு முன்னேற்றம் + "||" + New Zealand advances to number one in ODI rankings

ஒருநாள் கிரிக்கெட் தரவரிசையில் நியூசிலாந்து அணி முதலிடத்துக்கு முன்னேற்றம்

ஒருநாள் கிரிக்கெட் தரவரிசையில் நியூசிலாந்து அணி முதலிடத்துக்கு முன்னேற்றம்
ஒவ்வொரு ஆண்டும் மே மாதம் தொடக்கத்தில் கடைசி 3 ஆண்டுகளில் அணிகளின் செயல்பாடு அடிப்படையில் சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) சார்பில் தரவரிசைப்பட்டியல் வெளியிடப்படுகிறது.

 இதன்படி ஒருநாள் போட்டி தரவரிசையில் நியூசிலாந்து அணி (121 புள்ளி) 3-வது இடத்தில் இருந்து முதலிடத்துக்கு முன்னேறி இருக்கிறது. முதலிடத்தில் இருந்த இங்கிலாந்து அணி (115 புள்ளி) 4-வது இடத்துக்கு பின்தங்கி இருக்கிறது. ஆஸ்திரேலிய அணி (118 புள்ளி) 2 இடம் ஏற்றம் கண்டு 2-வது இடத்தை பிடித்துள்ளது. இந்திய அணி (115 புள்ளி) ஒரு இடம் சரிந்து 3-வது இடம் பெற்றுள்ளது. தென்ஆப்பிரிக்க அணி (107 புள்ளி) 5-வது இடத்தில் நீடிக்கிறது.

20 ஓவர் போட்டி தரவரிசையில் இங்கிலாந்து அணி (277 புள்ளி) முதலிடத்தில் தொடருகிறது. இந்திய அணி (272 புள்ளி) 2-வது இடத்தில் உள்ளது. நியூசிலாந்து அணி (263 புள்ளி) 5-வது இடத்தில் இருந்து 3-வது இடத்துக்கு உயர்ந்துள்ளது. பாகிஸ்தான அணி (261 புள்ளி) ஒரு இடம் சரிந்து 4-வது இடத்தையும், ஆஸ்திரேலிய அணி (258 புள்ளி) ஒரு இடம் சறுக்கி 5-வது இடத்தையும் பெற்றுள்ளன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஏப்ரல் மாதத்துக்கான ஐ.சி.சி. சிறந்த வீரர் பட்டியலில் பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் அசாம்
சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) சார்பில் மாதந்தோறும் சிறந்த வீரர், வீராங்கனை தேர்வு செய்யப்பட்டு விருது வழங்கி கவுரவிக்கப்பட்டு வருகிறார்கள்.