கிரிக்கெட்

20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் தென்ஆப்பிரிக்காவை வீழ்த்தி வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி எளிதில் வெற்றி + "||" + Beating South Africa in 20 overs cricket West Indies win easily

20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் தென்ஆப்பிரிக்காவை வீழ்த்தி வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி எளிதில் வெற்றி

20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் தென்ஆப்பிரிக்காவை வீழ்த்தி வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி எளிதில் வெற்றி
20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் தென்ஆப்பிரிக்காவை வீழ்த்தி வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி எளிதில் வெற்றி பெற்றது.
கிரனடா,

வெஸ்ட் இ்ண்டீசில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ள தென்ஆப்பிரிக்க கிரிக்கெட் அணி 5 போட்டிகள் கொண்ட 20 ஓவர் தொடரில் பங்கேற்றுள்ளது. இதன் முதலாவது ஆட்டம் கிரனடாவில் நேற்று முன்தினம் நடந்தது. இதில் முதலில் பேட் செய்த தென்ஆப்பிரிக்கா 6 விக்கெட்டுக்கு 160 ரன்கள் சேர்த்தது. அதிகபட்சமாக வான்டெர் துஸ்சென் 56 ரன்களும், குயின்டான் டி காக் 37 ரன்களும் எடுத்தனர். அடுத்து களம் இறங்கிய வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி 15 ஓவர்களில் 2 விக்கெட்டுக்கு 161 ரன்கள் எடுத்து 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் எளிதில் வெற்றியை சுவைத்தது. உள்நாட்டில் 160 ரன்கள் மேலான இலக்கை வெஸ்ட் இண்டீஸ் விரட்டிப்பிடித்திருப்பது இது 2-வது நிகழ்வாகும். 22 பந்துகளில் தனது 7-வது அரைசதத்தை எட்டிய தொடக்க ஆட்டக்காரர் இவின் லிவிஸ் 71 ரன்கள் (35 பந்து, 4 பவுண்டரி, 7 சிக்சர்) விளாசினார். மற்றொரு தொடக்க வீரர் ஆந்த்ரே பிளட்சர் 30 ரன்களில் ரன்-அவுட் ஆனார். கிறிஸ் கெய்ல் 32 ரன்களுடனும் (24 பந்து, ஒரு பவுண்டரி, 3 சிக்சர்), ஆந்த்ரே ரஸ்செல் 23 ரன்களுடனும் (12 பந்து, ஒரு பவுண்டரி, 3 சிக்சர்) அவுட் ஆகாமல் இருந்தனர்.