கிரிக்கெட்

டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட்: திருச்சி அணி 2-வது வெற்றி + "||" + TNPL 2021: Ruby Trichy Warriors restrict Siechem Madurai Panthers to 137

டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட்: திருச்சி அணி 2-வது வெற்றி

டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட்: திருச்சி அணி 2-வது வெற்றி
5-வது தமிழ்நாடு பிரிமீயர் லீக் (டி.என்.பி.எல்.) 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி சென்னை சேப்பாக்கத்தில் நடந்து வருகிறது. நேற்று மாலை நடந்த 8-வது லீக் ஆட்டத்தில் முன்னாள் சாம்பியன் மதுரை பாந்தர்ஸ் அணி, திருச்சி வாரியர்சை எதிர்கொண்டது.
இதில் முதலில் பேட் செய்த மதுரை அணி 6 விக்கெட்டுக்கு 137 ரன்களுக்கு கட்டுப்படுத்தப்பட்டது. அதிகபட்சமாக ஜெகதீசன் கவுசிக் 44 ரன்கள் எடுத்தார். பின்னர் ஆடிய திருச்சி அணி 19 ஓவர்களில் 7 விக்கெட்டுக்கு 138 ரன்கள் எடுத்து 3 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. 53 ரன்கள் விளாசிய (38 பந்து, 4 பவுண்டரி, 3 சிக்சர்) முகமது கான் ஆட்டநாயகன் விருது பெற்றார். 3-வது ஆட்டத்தில் ஆடிய திருச்சி அணிக்கு இது 2-வது வெற்றியாகும்.

இரவில் நடந்த மற்றொரு ஆட்டத்தில் திண்டுக்கல் டிராகன்ஸ் அணி 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் கோவை கிங்சை பதம் பார்த்தது. இதில் கோவை நிர்ணயித்த 202 ரன்கள் இலக்கை நோக்கி ஆடிய திண்டுக்கல் அணி 18 ஓவர்களில் அதை எட்டிப்பிடித்தது. கேப்டன் ஹரி நிஷாந்த் (70 ரன், 6 பவுண்டரி, 5 சிக்சர்), மணி பாரதி (81 ரன், 8 பவுண்டரி, 5 சிக்சர்) அரைசதம் நொறுக்கினர்.

இன்றைய ஆட்டத்தில் நெல்லை ராயல் கிங்ஸ்-திருப்பூர் தமிழன்ஸ் (இரவு 7.30 மணி) அணிகள் மோதுகின்றன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட்: சேலம் அணியை பந்தாடியது திண்டுக்கல்
5-வது தமிழ்நாடு பிரிமீயர் லீக் (டி.என்.பி.எல்.) 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி சென்னை சேப்பாக்கத்தில் நடந்து வருகிறது. நேற்றிரவு நடந்த 15-வது லீக் ஆட்டத்தில் திண்டுக்கல் டிராகன்ஸ் அணி, சேலம் ஸ்பார்டன்சை சந்தித்தது.
2. டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட்: திருச்சியை சாய்த்தது திண்டுக்கல்
8 அணிகள் பங்கேற்றுள்ள 5-வது தமிழ்நாடு பிரிமீயர் லீக் (டி.என்.பி.எல்.) 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி சென்னை சேப்பாக்கத்தில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்றிரவு நடந்த 11-வது லீக் ஆட்டத்தில் திண்டுக்கல் டிராகன்ஸ்- திருச்சி வாரியர்ஸ் அணிகள் சந்தித்தன. முதலில் பேட் செய்த திருச்சி வாரியர்ஸ் 5 விக்கெட்டுக்கு 145 ரன்களில் கட்டுப்படுத்தப்பட்டது.
3. டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட்: கோவை அணியிடம் திருச்சி தோல்வி
சென்னையில் நடந்து வரும் டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட் தொடரில் நேற்று இரவு நடந்த 5-வது லீக் ஆட்டத்தில் திருச்சி வாரியர்ஸ்-கோவை கிங்ஸ் அணிகள் மோதின.