கிரிக்கெட்

கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர்கள் 3 பேருக்கு ஓராண்டு தடை விதிப்பு + "||" + Sri Lanka Cricket Bans 3 Players For A Year For Breaching COVID-19 Protocols During UK Tour

கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர்கள் 3 பேருக்கு ஓராண்டு தடை விதிப்பு

கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர்கள் 3 பேருக்கு ஓராண்டு தடை விதிப்பு
இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தின் போது விதிமுறைகளை மீறியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட மூன்று இலங்கை வீரர்களுக்கு ஓரு ஆண்டு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.
கொழும்பு, 

இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தின் போது  உயிர் பாதுகாப்பு வளையத்தின் விதிமுறைகளை மீறியதற்காக இலங்கை வீரர்கள் 3 பேருக்கு ஒரு ஆண்டு கிரிக்கெட் போட்டியில் விளையாட  இலங்கை கிரிக்கெட் வாரியம் தடை விதித்துள்ளது. இலங்கை அணியின் துணை கேப்டன் குஷல் மெண்டிஸ், துவக்க ஆட்டக்காரர் தனுஷ்கா குணதிலகா, விக்கெட் கீப்பர் நிரோஷன் டிக்வெல்லா ஆகிய மூன்று பேருக்கு எதிராகத்தான் ஒரு ஆண்டு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. 

அதோடு 50 ஆயிரம் டாலர் அபராதமாகவும் விதிக்கப்பட்டுள்ளது. மேற்கூறிய வீரர்கள் மூன்று பேரும் இங்கிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தின் போது, இரவு நேரத்தில் கொரோனா விதிகளை மீறி  வெளியில் சென்றனர். இது தொடர்பான காட்சிகள் சமூக வலைத்தளங்களில் பரவி சர்ச்சையாகின.

 ஏனெனில், மறுநாள் போட்டி இருந்த நிலையில், வீரர்கள் மூன்றுபேரும் உயிர் பாதுகாப்பு வளையத்தை மீறி வெளியில் சென்றது கடும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. இதையடுத்து, 5 பேர் கொண்ட ஒழுங்கு முறை குழு விசாரணை மேற்கொண்டது. விசாரணையில் மூன்று வீரர்களும் விதிகளை மீறி டர்ஹாமில் உள்ள ஓட்டலில் இருந்து வெளியே சென்றது கண்டறியப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர்கள் புதிய ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டனர்
இலங்கை கிரிக்கெட் அணி வீரர்களுக்கான புதிய ஊதிய ஒப்பந்தத்தில் சம்பளம் குறைக்கப்படுவதுடன், திறமை, உடல்தகுதி, தலைமை பண்பு, நடத்தை உள்பட பல்வேறு அம்சங்களை அடிப்படையாக கொண்டு வீரர்கள் 4 பிரிவாக தரம் பிரிக்கப்பட்டு சம்பளம் நிர்ணயம் செய்யப்படும் என்று இலங்கை கிரிக்கெட் வாரியம் அறிவித்து இருந்தது.
2. இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர்கள் பயணம் செய்த விமானத்தில் திடீர் கோளாறு: திருவனந்தபுரம் விமான நிலையத்தில் தரையிறக்கம்
பாதி வழியில் திடீர் கோளாறு ஏற்பட்டதால் இலங்கை கிரிக்கெட் வீரர்கள் பயணம் செய்த விமானம் அவசர, அவசரமாக திருவனந்தபுரம் விமான நிலையத்தில் தரையிறக்கப்பட்டது. இதுதொடர்பாக விசாரணை நடத்த உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.