டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் பாகிஸ்தானை வீழ்த்தி வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி ‘திரில்’ வெற்றி


டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் பாகிஸ்தானை வீழ்த்தி வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி ‘திரில்’ வெற்றி
x
தினத்தந்தி 17 Aug 2021 2:27 AM GMT (Updated: 2021-08-17T07:57:36+05:30)

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் பாகிஸ்தானை வீழ்த்தி வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி ‘திரில்’ வெற்றி.

கிங்ஸ்டன்,

பாகிஸ்தான்- வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி கிங்ஸ்டனில் நடந்தது. இதில் முதல் இன்னிங்சில் முறையே பாகிஸ்தான் 217 ரன்களும், வெஸ்ட் இண்டீஸ் 253 ரன்களும் எடுத்தன. 36 ரன்கள் பின்தங்கிய நிலையில் 2-வது இன்னிங்சை ஆடிய பாகிஸ்தான் 203 ரன்னில் சுருண்டது. இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜெய்டன் சீலஸ் 5 விக்கெட்டுகளை அள்ளினார்.

இதன் மூலம் நிர்ணயிக்கப்பட்ட 168 ரன்கள் இலக்கை நோக்கி 2-வது இன்னிங்சை ஆடிய வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி 16 ரன்னுக்குள் 3 விக்கெட் இழந்த போதிலும் மிடில் வரிசையில் ஜெர்மைன் பிளாக்வுட் அரைசதம் அடித்து (55 ரன், 78 பந்து, 10 பவுண்டரி) நம்பிக்கை தந்தார். ஆனால் அவர் வெளியேறியதும் கடைசி கட்டத்தில் வெற்றி வாய்ப்பு இரு அணிக்கும் மதில் மேல் பூனையானது. 9-வது விக்கெட்டை பறிகொடுத்த போது அந்த அணியின் வெற்றிக்கு 17 ரன்கள் தேவைப்பட்டது. பாகிஸ்தான் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் கடும் நெருக்கடி கொடுத்த போதிலும் கெமார் ரோச் (30 ரன்), ஜெய்டன் சீலஸ் (2 ரன்) ஜோடியினர் போராடி இலக்கை எட்ட வைத்தனர்.

வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி 56.5 ஓவர்களில் 9 விக்கெட்டுக்கு 168 ரன்கள் சேர்த்து ஒரு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் ‘திரில்’ வெற்றியை சுவைத்தது. பிளாக்வுட் 26 ரன்னில் விக்கெட் கீப்பரிடம் கேட்ச் ஆன போது அதை அப்பீல் செய்ய தவறியதும், கெமார் ரோச்சுக்கு 16 ரன்னில் கேட்ச்சை கோட்டை விட்டதும் பாகிஸ்தானுக்கு பின்னடைவாக அமைந்தது. டெஸ்ட் வரலாற்றில் ஒரு அணி ஒரு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி காண்பது இது 15-வது நிகழ்வாகும். இதில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் மட்டும் இத்தகைய வெற்றியை 3 முறை கண்டிருக்கிறது.

இவ்விரு அணிகள் இடையிலான 2-வது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் போட்டி இதே மைதானத்தில் வருகிற 20-ந்தேதி தொடங்குகிறது.


Next Story