கால்பந்து

கோபா அமெரிக்கா பெண்கள் கால்பந்துபிரேசில் அணி ‘சாம்பியன்’ + "||" + Copa America Womens Football Brazil team champion

கோபா அமெரிக்கா பெண்கள் கால்பந்துபிரேசில் அணி ‘சாம்பியன்’

கோபா அமெரிக்கா பெண்கள் கால்பந்துபிரேசில் அணி ‘சாம்பியன்’
கோபா அமெரிக்கா பெண்கள் கால்பந்து போட்டி சிலி நாட்டில் நடந்தது. வெற்றிக்கோப்பையுடன் பிரேசில் பெண்கள் கால்பந்து அணியினர் ஆர்ப்பரிக்கின்றனர்.
சான்டியாகோ,

கோபா அமெரிக்கா பெண்கள் கால்பந்து போட்டி சிலி நாட்டில் நடந்தது. இதன் கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் நடப்பு சாம்பியன் பிரேசில் அணி 3-0 என்ற கோல் கணக்கில் கொலம்பியாவை வீழ்த்தி 7-வது முறையாக சாம்பியன் பட்டத்தை கைப்பற்றியது. பிரேசில் அணி தனது 7 லீக் ஆட்டங்களிலும் வெற்றி பெற்றது. சிலி அணி 2-வது இடம் பிடித்தது. இந்த வெற்றியின் மூலம் பிரேசில், சிலி அணிகள் அடுத்த ஆண்டு (2019) பிரான்ஸ் நாட்டில் நடைபெறும் பெண்கள் உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கு தகுதி பெற்றன. அத்துடன் பிரேசில் அணி 2020-ம் ஆண்டு டோக்கியோவில் நடைபெறும் ஒலிம்பிக் போட்டிக்கும் தகுதி கண்டது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...