மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

கால்பந்து

4 நாடுகள் கால்பந்து: இந்திய அணி இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி + "||" + Intercontinental Cup: Sunil Chhetri brace helps India beat Kenya 3-0

4 நாடுகள் கால்பந்து: இந்திய அணி இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி

4 நாடுகள் கால்பந்து: இந்திய அணி இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி
4 நாடுகளுக்கிடையேயான கால்பந்து போட்டியில் இந்திய அணி இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி பெற்றுள்ளது.
மும்பை, 

4 அணிகள் பங்கேற்றுள்ள கண்டங்களுக்கு இடையிலான சர்வதேச கால்பந்து போட்டி மும்பையில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த தனது 2-வது லீக் ஆட்டத்தில் இந்திய அணி, கென்யாவை சந்தித்தது. மழைக்கு மத்தியில் நடந்த இந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 3-0 என்ற கோல் கணக்கில் கென்யாவை தோற்கடித்து 2-வது வெற்றியை ருசித்ததுடன், இறுதிப்போட்டிக்கும் முன்னேறியது. 100-வது சர்வதேச போட்டியில் ஆடிய இந்திய அணியின் கேப்டன் சுனில் சேத்ரி பெனால்டி வாய்ப்பை பயன்படுத்தி 68-வது நிமிடத்திலும், 90-வது நிமிடத்திலும் கோல் அடித்தார். மற்றொரு இந்திய வீரர் ஜெஜெ லால்பெகுலா 71-வது நிமிடத்தில் கோல் போட்டார். இந்திய அணி முதல் லீக் ஆட்டத்தில் சீன தைபே அணியை வென்று இருந்தது. 7-ந் தேதி நடைபெறும் கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் இந்திய அணி, நியூசிலாந்தை எதிர்கொள்கிறது.