கால்பந்து

உருகுவேயின் சவாலை முறியடிக்குமா போர்ச்சுகல்? + "||" + Will Portugal defeat Uruguay's challenge?

உருகுவேயின் சவாலை முறியடிக்குமா போர்ச்சுகல்?

உருகுவேயின் சவாலை முறியடிக்குமா போர்ச்சுகல்?
இன்று நடைபெற உள்ள மற்றொரு ஆட்டத்தில் உருகுவே அணி, போர்ச்சுகலை எதிர்கொள்கிறது.
உலக கோப்பை கால்பந்து தொடரில் 2-வது சுற்றில் இந்திய நேரப்படி இன்று இரவு 11.30 மணிக்கு அரங்கேறும் மற்றொரு ஆட்டத்தில் 2 முறை சாம்பியனான உருகுவே அணி, ஐரோப்பிய சாம்பியன் போர்ச்சுகலை எதிர்த்து சோச்சி நகரில் மல்லுகட்டுகிறது.

நடப்பு தொடரில் லீக் சுற்றில் (ஏ பிரிவு) மூன்று ஆட்டங்களிலும் (எகிப்து, சவுதிஅரேபியா, ரஷியாவுக்கு எதிராக) வெற்றியை ருசித்து ஒரு கோல் கூட விட்டுக்கொடுக்காத ஒரே அணி உருகுவே தான். லூயிஸ் சுவாரசும், எடின்சன் கவானியும் அந்த அணியின் இரட்டை தூண்களாக விளங்குகிறார்கள். இந்த வெற்றிப்பயணத்தை நாக்-அவுட் சுற்றிலும் தொடரும் முனைப்புடன் உருகுவே வீரர்கள் தீவிர பயிற்சி மேற்கொண்டு வருகிறார்கள்.

கிறிஸ்டியானா ரொனால் டோ தலைமையிலான போர்ச்சுகல் அணி லீக் சுற்றில் ஸ்பெயின், ஈரானுடன் டிரா கண்டு, மொராக்கோவை தோற்கடித்து ‘பி’ பிரிவில் 2-வது இடத்தை பெற்றது. உலக கோப்பையில் அரைஇறுதியை தாண்டாத போர்ச்சுகல் அணி வரலாறு படைக்க வேண்டும் என்றால் ரொனால்டோ, எரிமலை போல் களத்தில் சீற வேண்டியது முக்கியமாகும். அவரைத் தான் அந்த அணி முழுமையாக நம்பி இருக்கிறது. ரொனால்டோ இதுவரை 4 கோல்கள் அடித்திருப்பது கவனிக்கத்தக்கது.

இவ்விரு அணிகளும் இதுவரை 2 ஆட்டத்தில் நேருக்கு நேர் சந்தித்துள்ளன. இதில் ஒரு ஆட்டத்தில் போர்ச்சுகல் வெற்றி பெற்றது. இன்னொரு ஆட்டம் டிரா ஆனது. ஆனால் உலக கோப்பையில் இவ்விரு அணிகளும் யுத்தம் நடத்த இருப்பது இதுவே முதல் முறையாகும்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உருகுவே பயிற்சியாளர் ஆஸ்கரின் ஒப்பந்தம் மேலும் 4 ஆண்டுக்கு நீடிப்பு
உருகுவே பயிற்சியாளர் ஆஸ்கரின் ஒப்பந்தம் மேலும் 4 ஆண்டுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. மத்தூர் அருகே லாரி மோதி என்ஜினீயர் பலி: மறியலில் ஈடுபட்ட 36 பேர் மீது வழக்கு
மத்தூர் அருகே லாரி மோதி என்ஜினீயர் பலியான சம்பவம் தொடர்பாக லாரி டிரைவரை போலீசார் கைது செய்தனர். மேலும் மறியலில் ஈடுபட்ட 36 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர்.
3. வேன் மீது லாரி மோதியது: தாய்-மகள் உள்பட 5 பேர் நசுங்கி பலி
உத்தர கன்னடா அருகே, வேன் மீது லாரி மோதிய விபத்தில் தாய்-மகள் உள்பட 5 பேர் உடல்நசுங்கி உயிரிழந்தனர்.
4. பாகலூர் அருகே இருதரப்பினர் இடையே மோதல் - 11 பேர் கைது
பாகலூர் அருகே இருதரப்பினர் இடையே நடைபெற்ற மோதலில் 11 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
5. இந்தியா-வெஸ்ட் இண்டீஸ் மோதல்: சென்னையில் 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி
இந்தியா-வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிகள் மோதும் 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி ஒன்று சென்னையில் நவம்பர் மாதம் நடக்கிறது.