கால்பந்து

ஸ்பெயின் அணியின் பயிற்சியாளர் ராஜினாமா + "||" + Spanish team coach resigns

ஸ்பெயின் அணியின் பயிற்சியாளர் ராஜினாமா

ஸ்பெயின் அணியின் பயிற்சியாளர் ராஜினாமா
உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கான ஸ்பெயின் அணியின் பயிற்சியாளராக ஜூலென் லோப்டெகு இருந்தார்.

மாட்ரிட்,

உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கான ஸ்பெயின் அணியின் பயிற்சியாளராக ஜூலென் லோப்டெகு இருந்தார். ரியல் மாட்ரிட் கிளப்பின் பயிற்சியாளர் பொறுப்புக்கு அவர் பேச்சுவார்த்தை நடத்தியதை அறிந்த ஸ்பெயின் கால்பந்து சங்கம் அவரை அதிரடியாக நீக்கியது. உலக கோப்பை போட்டி தொடங்குவதற்கு முந்தைய நாள் இந்த சலசலப்பு அரங்கேறியது. உடனடியாக ஸ்பெயின் அணியின் புதிய பயிற்சியாளராக அந்த நாட்டின் முன்னாள் வீரர் பெர்னாண்டோ ஹியரோ நியமிக்கப்பட்டார்.

உலக கோப்பை போட்டியில் முன்னாள் சாம்பியனான ஸ்பெயின் அணியின் செயல்பாடு எதிர்பார்த்த அளவுக்கு இல்லை. 2–வது சுற்றில் ரஷியாவிடம் பெனால்டி ஷூட்–அவுட்டில் வீழ்ந்து மூட்டையை கட்டியது. இந்த நிலையில் தோல்வி எதிரொலியாக பயிற்சியாளர் பதவியில் இருந்து 50 வயதான பெர்னாண்டோ ஹியரோ நேற்று விலகினார். ஏற்கனவே கவனித்து வந்த ஸ்போர்ட்டிங் இயக்குனர் பதவிக்கு திரும்பமாட்டேன் என்றும் அவர் கூறியுள்ளார். இதனால் ஸ்பெயின் அணிக்கு புதிய பயிற்சியாளரை தேட வேண்டிய நிலைமை ஏற்பட்டுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பர்பானியில் தேசியவாத காங்கிரஸ் கவுன்சிலர்கள் 13 பேர் திடீர் ராஜினாமா கட்சி எம்.எல்.ஏ.வின் செயல்பாட்டால் அதிருப்தி
தங்களது கட்சி எம்.எல்.ஏ.வின் செயல்பாடுகளால் அதிருப்தி அடைந்த பர்பானி மாநகராட்சியை சேர்ந்த தேசியவாத காங்கிரஸ் கவுன்சிலர்கள் 13 பேர் திடீரென ராஜினாமா செய்தனர்.
2. சட்டசபை தேர்தலில் வெற்றி: 5 எம்.பி.க்கள் ராஜினாமா
மத்திய பிரதேச மாநிலத்தில் சமீபத்தில் நடந்த சட்டசபை தேர்தலில் பா.ஜ.க.வை சேர்ந்த மக்களவை உறுப்பினர்களான மனோகர் உந்த்வால் மற்றும் நரேந்திர சிங் ஆகிய இருவரும் போட்டியிட்டு வெற்றி பெற்றனர்.
3. வெஸ்ட் இண்டீஸ் பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா ராஜினாமா
வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா (ஆஸ்திரேலியா) அந்த பொறுப்பை ராஜினாமா செய்துள்ளார். வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணியின் இந்திய மற்றும் வங்காளதேச பயணத்துடன் அவரது பயிற்சி காலம் நிறைவு பெறுகிறது. இங்கிலாந்தின் மிடில்செக்ஸ் கவுண்டி அணியின் பயிற்சியாளராக 4 ஆண்டு காலத்திற்கு ஒப்பந்தம் ஆகியுள்ள ஸ்டூவர்ட் லா ஜனவரி மாதத்தில் இருந்து அந்த அணியை கவனிக்க இருக்க

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...