கால்பந்து

ரஷ்யாவில் ஒரு குடைதான் உள்ளதா? - புடினை கேலி செய்த ரசிகர்கள் + "||" + Only Putin gets an umbrella - Teasing the Fans

ரஷ்யாவில் ஒரு குடைதான் உள்ளதா? - புடினை கேலி செய்த ரசிகர்கள்

ரஷ்யாவில் ஒரு குடைதான் உள்ளதா? - புடினை கேலி செய்த ரசிகர்கள்
ரஷ்யாவில் ஒரு குடைதான் உள்ளதா? என ரஷ்ய அதிபர் புடினை ரசிகர்கள் கேலி செய்து வருகின்றனர். #VladimirPutin
மாஸ்கோ,

21வது கால்பந்து உலகக்கோப்பை திருவிழா ரஷ்யாவில் தொடங்கி நடைபெற்றது. இதில் கடந்த கால சாம்பியன்களான ஜொ்மனி, பிரேசில் அணிகள் வெளியேற்றப்பட்டன. மேலும் கால்பந்தின் ஜாம்பவான்களான அா்ஜென்டீனா, ஸ்பெயின் அணிகளும் வெளியேற்றப்பட்டன.


இந்நிலையில் பிரான்சும், குரேஷியாவும் இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறின. ரஷ்யாவின் மாஸ்கோ நகரில் உள்ள லுஸ்னிகி மைதானத்தில் நேற்று இறுதிப் போட்டி நடைபெற்றது. இதில் பிரான்ஸ் அணி குரேஷியாவை 4-2 என்ற கோல் கணக்கில் வீழ்த்தில் சாம்பியன் பட்டம் வென்றது.

கோப்பையை கைப்பற்றிய பிரான்ஸ் அணிக்கு இந்திய பிரதமா் நரேந்திர மோடி, குடியரசுத் தலைவா் ராம்நாத் கோவிந்த் உள்ளிட்ட உலகத் தலைவா்கள் பலரும் தங்கள் வாழ்த்துகளை தொிவித்து வருகின்றனா்.

இந்நிலையில் நேற்று உலகக்கோப்பை கால்பந்து தொடரின் விருது வழங்கும் நிகழ்சியில் ரஷ்ய அதிபர் புதினுக்கு மட்டும் குடை பிடிக்கப்பட்டு, மற்ற தலைவர்கள் மழையில் நனைந்து கொண்டிருந்த சம்பவம் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இந்த விருது வழங்கும் விழாவில் அதிபர் புதினுடன் பிரான்ஸ் அதிபர் எமானுவல் மெக்ரான், குரோஷியா அதிபர் கோலிண்டா கிராபர்-கிடரோவிக், பிபா தலைவர் ஜியானி இன்பான்டினோ ஆகியோர் பங்கேற்றனர்.

நிகழ்ச்சி நடந்து கொண்டிருந்த போது திடீரென மழை பெய்ய தொடங்கியது. அப்போது அருகிலிருந்த பாதுகாவலர்கள் மூலம் ரஷ்ய அதிபர் புதினுக்கு மட்டும் குடை பிடிக்கப்பட்டது. மற்ற தலைவர்கள் மழையில் நனைந்தபடி இருந்தனர். இதைப்பார்த்த கால்பந்து ரசிகர்கள், ரஷ்யாவில் ஒரே ஒரு குடைதான் உள்ளதா என டுவிட்டரில் கேலி செய்தனர். மேலும் புதின் சக்தி மிக்கவர் என்றும், ஏனென்றால் விருது வழங்கும் விழாவில் அனைவரின் மீதும் மழைபொழிய வைத்துள்ளார் என்றும் டுவிட்டரில் பதிவிட்டுள்ளனர். மேலும் இந்த புகைப்படம் சமூக வலைதளங்களில் வேகமாக பகிரப்பட்டு ரஷ்ய அதிபர் புதினை கிண்டல் செய்து வருகின்றனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 12 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு இந்தியா, ரஷ்யா, சீனா நாடுகள் இடையே முத்தரப்பு பேச்சுவார்த்தை
12 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு இந்தியா, ரஷ்யா, சீனா நாடுகள் இடையே முத்தரப்பு பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்றது.
2. தலைவர்கள், திரையுலகினர், ரசிகர்கள் இறுதி அஞ்சலி நடிகர் அம்பரீஷ் உடல் தகனம் 21 குண்டுகள் முழங்க அரசு மரியாதையுடன் நடந்தது
பெங்களூரு கன்டீரவா ஸ்டூடியோவில் 21 குண்டுகள் முழங்க, முழு அரசு மரியாதையுடன் நடிகர் அம்பரீஷ் உடல் தகனம் செய்யப்பட்டது. முன்னதாக அவரது உடலுக்கு அரசியல் கட்சி தலைவர்கள், திரையுலகினர், ரசிகர்கள் இறுதி அஞ்சலி செலுத்தினர்.
3. ஆப்கன் தலீபான்களுடன் முதல் முறையாக பேச்சு நடத்தும் இந்தியா
ஆப்கன் தலீபான்களுடன் முதல் முறையாக இந்தியா அதிகாரப்பூர்வமற்ற முறையில் பேச்சு வார்த்தை நடத்த உள்ளது.
4. நடிகர் ஷாருக்கானை சந்திக்க முடியாததால் விரக்தி : பிளேடால் உடலை கீறிய ரசிகரால் பரபரப்பு
நடிகர் ஷாருக்கானை சந்திக்க முடியாததால் விரக்கியில் அவரது வீட்டு முன்பு பிளேடால் உடலை கீறிய ரசிகரால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. ”இந்தியாதான் முடிவு செய்ய வேண்டும்” இந்தியாவுடனான பாதுகாப்பு ஒப்பந்தம் குறித்து ரஷ்யா கருத்து
இந்தியா- ரஷ்யா இடையே ஏற்படுத்தப்பட்ட ஒப்பந்தம் குறித்து கருத்து தெரிவித்துள்ள ரஷ்ய வெளியுறவுத்துறை மந்திரி, இந்த விவகாரத்தில் இந்தியாதான் முடிவு எடுக்க வேண்டும் என்றார்.