கால்பந்து

ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் இந்தியா-பக்ரைன் இன்று மோதல் + "||" + Asian Cup football match India-Bahrain confrontation today

ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் இந்தியா-பக்ரைன் இன்று மோதல்

ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் இந்தியா-பக்ரைன் இன்று மோதல்
ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் இந்தியா-பக்ரைன் அணிகள் இன்று மோத உள்ளன.
சார்ஜா,

24 அணிகள் இடையிலான 17-வது ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டி ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் நடந்து வருகிறது. இதில் ‘ஏ’ பிரிவில் அங்கம் வகிக்கும் இந்திய அணி தனது முதலாவது ஆட்டத்தில் தாய்லாந்தை 4-1 என்ற கோல் கணக்கில் பந்தாடியது. அடுத்த ஆட்டத்தில் 0-2 என்ற கோல் கணக்கில் ஐக்கிய அரபு அமீரகத்திடம் தோல்வியை தழுவியது. இந்த நிலையில் தரவரிசையில் 97-வது இடத்தில் உள்ள இந்திய அணி தனது கடைசி லீக்கில் 113-ம் நிலை அணியான பக்ரைனுடன் இன்று சார்ஜாவில் மோதுகிறது. இன்றைய ஆட்டத்தில் வெற்றி பெற்றால் இந்திய அணி சிக்கலின்றி அடுத்த சுற்றுக்கு (நாக்-அவுட் சுற்று) முன்னேறும். மாறாக தோற்றால் ஏறக்குறைய வெளியேற வேண்டியது தான். குறைந்தது ‘டிரா’வாவது செய்ய வேண்டியது அவசியமாகும். அதே சமயம் பக்ரைன் அணியும் (ஒரு தோல்வி, ஒரு டிரா) இந்த ஆட்டத்தில் வெற்றி கண்டால் மட்டுமே போட்டியில் நீடிக்க முடியும் என்பதால், களத்தில் கடுமையாக போராடுவார்கள் என்பதில் சந்தேகமில்லை. இந்திய கேப்டன் சுனில் சேத்ரிக்கு இது 107-வது சர்வதேச போட்டியாகும். இதன் மூலம் இந்திய தரப்பில் அதிக போட்டிகளில் பங்கேற்றவரான பாய்சுங் பூட்டியாவின் சாதனையை சமன் செய்ய இருக்கிறார்.

ஆசிய கால்பந்து போட்டியில் இந்திய அணி பங்கேற்று இருப்பது இது 4-வது முறையாகும். ஆனால் ஒரு முறை கூட நாக்-அவுட் சுற்றை எட்டியது கிடையாது. 1964-ம் ஆண்டு தொடரில் 2-வது இடத்தை பிடித்தாலும் அது 4 அணிகள் இடையே லீக் அடிப்படையில் நடத்தப்பட்ட போட்டியாகும். எனவே இந்திய அணி நாக்-அவுட் சுற்றை எட்டினால் அது புதிய வரலாறாக அமையும். இந்திய நேரப்படி இரவு 9.30 மணிக்கு தொடங்கும் இந்த ஆட்டத்தை ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ்3 சேனல் ஒளிபரப்பு செய்கிறது. அல் அய்னில் இதே நேரத்தில் நடக்கும் மற்றொரு ஆட்டத்தில் ஐக்கிய அரபு அமீரகம்- தாய்லாந்து அணிகள் சந்திக்கின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்தப்படுவதை தவிர்க்க பாஸ்போர்ட்டை ஒப்படைத்தார் மெகுல் சோக்சி
இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்தப்படுவதை தவிர்க்கும் நோக்கில் இந்திய பாஸ்போர்ட்டை மெகுல் சோக்சி ஒப்படைத்துள்ளார்.
2. பிரச்சினைகளை தீர்க்க இந்தியாவும் பாகிஸ்தானும் பேச்சுவார்த்தையில் ஈடுபட வேண்டும் : ஐநா
இந்தியாவும் பாகிஸ்தானும் தங்கள் பிரச்சினைகளை பேசித் தீர்த்துக்கொள்ள வேண்டும் என்று ஐநா தெரிவித்துள்ளது.
3. சீனாவுக்கு பதிலடி கொடுக்கும் வகையில் இந்திய ராணுவமும் எல்லையில் குவிப்பு
இந்திய–சீன எல்லையில் சீனா தனது ராணுவத்தை பலப்படுத்தி வருவதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.
4. ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் இருந்து வெளியேற்றம் - இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ராஜினாமா
ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் இருந்து இந்திய அணி வெளியேறியது.
5. ரூ.21,040 கோடி செலவில் இந்திய-சீன எல்லையில் 44 சாலைகள்: மத்திய அரசு திட்டம்
ரூ.21,040 கோடி செலவில் இந்திய-சீன எல்லையில் 44 சாலைகளை அமைக்க மத்திய அரசு திட்டமிட்டுள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.