மத்தியிலும், மாநிலத்திலும் புதிய அரசு அமையும் வகையில் மக்கள் தீர்ப்பு அமையும் - ஸ்டாலின் | மக்களவை தேர்தல் : அயராத உழைப்பிற்கும், மக்கள் தந்த ஆதரவிற்கும் முழுமையான வெற்றி கிடைக்கும் என்ற திடமான நம்பிக்கை உள்ளது - திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் | பணம் மற்றும் அதிகாரம் படைத்தவர்கள் நீதித்துறையை ஒருபோதும் கட்டுப்படுத்தி இயக்க முடியாது - உச்சநீதிமன்றம் | தலைமை நீதிபதி மீதான குற்றச்சாட்டை விசாரிப்பது தொடர்பாக மதியம் 2 மணிக்கு உத்தரவு பிறப்பிக்கப்படும் - உச்சநீதிமன்றம் | குழந்தை விற்பனை ஆடியோ சர்ச்சை தொடர்பாக முதற்கட்ட விசாரணைக்கு தமிழக அரசு உத்தரவு | அடுத்த 48 மணி நேரத்தில் தமிழகம், புதுச்சேரியில் கனமழை முதல் மிக கனமழைக்கு வாய்ப்பு - இந்திய வானிலை ஆய்வு மையம் எச்சரிக்கை |

கால்பந்து

ஐரோப்பிய கால்பந்து தகுதி சுற்று: ஸ்பெயின் அணி வெற்றி + "||" + European Football Qualifying Round: Spain team win

ஐரோப்பிய கால்பந்து தகுதி சுற்று: ஸ்பெயின் அணி வெற்றி

ஐரோப்பிய கால்பந்து தகுதி சுற்று: ஸ்பெயின் அணி வெற்றி
ஐரோப்பிய கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் (யூரோ) போட்டி 2020–ம் ஆண்டு நடக்கிறது. தற்போது இதற்கான தகுதி சுற்று ஆட்டங்கள் பல்வேறு நாடுகளில் நடந்து வருகிறது.

டாகுவாலி, 

ஐரோப்பிய கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் (யூரோ) போட்டி 2020–ம் ஆண்டு நடக்கிறது. தற்போது இதற்கான தகுதி சுற்று ஆட்டங்கள் பல்வேறு நாடுகளில் நடந்து வருகிறது. இதில் மால்டாவில் உள்ள டாகுவாலியில் நடந்த ஆட்டம் ஒன்றில் ஸ்பெயின்–மால்டா அணிகள் மோதின. விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் ஸ்பெயின் அணி 2–0 என்ற கோல் கணக்கில் மால்டாவை தோற்கடித்து 2–வது வெற்றியை ருசித்தது. மற்றொரு ஆட்டத்தில் இத்தாலி அணி 6–0 என்ற கோல் கணக்கில் லிச்டென்ஸ்டினை எளிதில் வென்றது. சுவிட்சர்லாந்து–டென்மார்க் (3–3), நார்வே–சுவீடன் (3–3), போஸ்னியா–கிரீஸ் (2–2) அணிகள் இடையிலான ஆட்டங்கள் டிராவில் முடிந்தன.