கால்பந்து

கண்களைக் மூடிக்கொண்டு, ஸ்கிப்பிங் விளையாடியபடியே கால்பந்தில் சாகசம் செய்த சிறுவன்! + "||" + Blindfolded Kid Does Kick-Ups While Skipping

கண்களைக் மூடிக்கொண்டு, ஸ்கிப்பிங் விளையாடியபடியே கால்பந்தில் சாகசம் செய்த சிறுவன்!

கண்களைக் மூடிக்கொண்டு, ஸ்கிப்பிங் விளையாடியபடியே கால்பந்தில் சாகசம் செய்த சிறுவன்!
ஆசியக் கால்பந்து கூட்டமைப்பு தன்னுடைய டுவிட்டர் பக்கத்தில் ஒரு சிறுவன் அற்புதமாகக் கண்மூடிக் கொண்டு, ஸ்கிப்பிங் ஆடிக்கொண்டு கால்பந்துடன் விளையாடும் வீடியோவைப் பகிர்ந்து கொண்டது.
புதுடெல்லி

 கொரோனா வைரஸ் மற்ற விளையாட்டு நிகழ்வுகளைப் போலவே கால்பந்தையும் பாதித்துள்ளது. யுஇஎஃப்ஏ சாம்பியன்ஸ் லீக், பிரீமியர் லீக், பன்டெஸ்லிகா மற்றும் லா லிகா போன்ற முக்கிய போட்டிகள் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளன.

கால்பந்து ரசிகர்களின் மகிழ்ச்சிக்கு, கால்பந்து லீக்குகள் மெதுவாகத் தொடங்க காத்திருக்கின்றன.
கொரோனா வைரஸ் பாதித்தலிருந்து நாடு முழுவதும் திணிக்கப்பட வேண்டிய கட்டாய லாக்டவுன் நடவடிக்கைகளுக்குப் பிறகு, அதன் போட்டிகளை மறுதொடக்கம் செய்த முதல் ஐரோப்பியக் கால்பந்து லீக் ஜெர்மன் லீக் ஆகும்.

திங்களன்று, இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்கின் பருவத்தை நிறைவு செய்வதற்கான நம்பிக்கைகள் ஒரு பெரிய ஊக்கத்தைப் பெற்றன. இங்கிலாந்து அரசாங்கம் அடுத்த மாதம் இங்கிலாந்தில் விளையாட்டு திரும்புவதைக் காணக்கூடிய ஒரு "சாலை வரைபடத்தை" வெளியிட்டது.

இந்த நிலையில் ஆசியக் கால்பந்து கூட்டமைப்பு (ஏஎஃப்சி), தன்னுடைய டுவிட்டர் பக்கத்தில் ஒரு சிறுவன் அற்புதமாகக் கண்மூடிக் கொண்டு, ஸ்கிப்பிங் ஆடிக்கொண்டு கால்பந்துடன் விளையாடும் வீடியோவைப் பகிர்ந்து உள்ளது.

அந்த 24 விநாடி வீடியோவில், சிறுவன் ஸ்கிப்பிங் விளையாடியபடியே கால்பந்தை உதைத்துக்கொண்டிருந்தார். இந்த வீடியோவில் சுவாரஸ்யமான விஷயம் என்னவென்றால், அந்தச் சிறுவன் இந்த தந்திரங்களை எல்லாம் ஒரு கண்மூடிக் கொண்டு செய்தது தான்.