கால்பந்து

லா லிகா கால்பந்து: ரியல் மாட்ரிட் அணி வெற்றி + "||" + La Liga Football: Real Madrid team win

லா லிகா கால்பந்து: ரியல் மாட்ரிட் அணி வெற்றி

லா லிகா கால்பந்து: ரியல் மாட்ரிட் அணி வெற்றி
லா லிகா கால்பந்து போட்டியில் ரியல் மாட்ரிட் அணி வெற்றி பெற்றது.
மாட்ரிட்,

20 அணிகள் இடையிலான லா லிகா கால்பந்து போட்டி ஸ்பெயினில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த லீக் ஆட்டம் ஒன்றில் முன்னாள் சாம்பியனான ரியல் மாட்ரிட் அணி, கெடாபி கிளப்பை சந்தித்தது. விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் ரியல் மாட்ரிட் அணியினர் பந்தை தங்களது கட்டுப்பாட்டில் அதிக நேரம் வைத்து இருந்தாலும், எதிரணியின் தடுப்பு அரணை தகர்த்து கோல் அடிப்பது என்பது சவால் நிறைந்ததாகவே இருந்தது. 79-வது நிமிடத்தில் கிடைத்த பெனால்டி வாய்ப்பை ரியல் மாட்ரிட் கேப்டன் செர்ஜியோ ரமோஸ் கோலாக்கினார். அதுவே வெற்றி கோலாக அமைந்தது.


முடிவில் ரியல் மாட்ரிட் 1-0 என்ற கோல் கணக்கில் கெடாபி அணியை வீழ்த்தியது. கொரோனா பாதிப்பால் ஏற்பட்ட இடைவெளிக்கு பிறகு இந்த போட்டித் தொடரில் ரியல் மாட்ரிட் அணி தொடர்ச்சியாக ருசித்த 6-வது வெற்றி இதுவாகும். இந்த வெற்றியின் மூலம் ரியல் மாட்ரிட் தனது முன்னிலையை வலுப்படுத்தி இருக்கிறது. ரியல் மாட்ரிட் அணி இதுவரை 33 ஆட்டத்தில் விளையாடி 22 வெற்றி, 8 டிரா, 3 தோல்வியுடன் 74 புள்ளிகள் பெற்று முதலிடத்தில் நீடிக்கிறது. நடப்பு சாம்பியன் பார்சிலோனா அணி 33 ஆட்டத்தில் ஆடி 21 வெற்றி, 7 டிரா, 5 தோல்வியுடன் 70 புள்ளிகள் பெற்று 2-வது இடத்தில் உள்ளது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. லா லிகா கால்பந்து: அட்லெட்டிகோ மாட்ரிட் வெற்றி
நேற்று முன்தினம் இரவு அரங்கேறிய ஒரு லீக் ஆட்டத்தில் அட்லெட்டிகோ மாட்ரிட் அணி 1-0 என்ற கோல் கணக்கில் ஜெடாபி அணியை தோற்கடித்தது
2. லா லிகா கால்பந்து: ரியல் மாட்ரிட் அணி அசத்தல் வெற்றி
லா லிகா கால்பந்து போட்டி ஸ்பெயினில் நடந்து வருகிறது.
3. லா லிகா கால்பந்து: மெஸ்சி கோலால் பார்சிலோனா அணி வெற்றி
பார்சிலோனாவில் இந்திய நேரப்படி நேற்று அதிகாலை நடந்த லீக் ஆட்டம் ஒன்றில் லயோனல் மெஸ்சி தலைமையிலான பார்சிலோனா கிளப் அணி, லெவாண்டே அணியை எதிர்கொண்டது.