ஐரோப்பிய கால்பந்து போட்டி: செக் குடியுரசு, பெல்ஜியம் அணிகள் காலிறுதிக்கு தகுதி


ஐரோப்பிய கால்பந்து போட்டி: செக் குடியுரசு, பெல்ஜியம் அணிகள் காலிறுதிக்கு தகுதி
x
தினத்தந்தி 28 Jun 2021 1:15 AM GMT (Updated: 2021-06-28T06:45:59+05:30)

ஐரோப்பிய கால்பந்து போட்டியில் நடப்பு சாம்பியன் போர்ச்சுகல் அணியை வீழ்த்தி பெல்ஜியம் காலிறுதிக்கு தகுதி பெற்றது.


16-வது ஐரோப்பிய கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் (யூரோ) தொடரில் லீக் சுற்று நிறைவடைந்து தற்போது 2-வது சுற்று போட்டிகள் (நாக்-அவுட்) தொடங்கிவிட்டன.

இதில் இந்திய நேரப்படி நள்ளிரவு 12.30 மணிக்கு ஸ்பெயினின் செவில்லி நகரில்  நடைபெற்ற  2-வது சுற்று  ஆட்டத்தில் நடப்பு சாம்பியன் போர்ச்சுகல் அணியும், ‘நம்பர் ஒன்’ அணியான பெல்ஜியமும் மல்லுகட்டின. மிகவும் பரபரப்பாக நடைபெற்ற இந்த ஆட்டத்தில் பெல்ஜியம் அணி 1-0 என்ற கணக்கில் போர்ச்சுக்கல்லை வீழ்த்தி காலிறுதிக்கு முன்னேறியது.

முன்னதாகபுடாபெஸ்ட் நகரில் நேற்று நடந்த 2-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் செக் குடியரசு, நெதர்லாந்து அணிகள் மோதின. இதில், செக் குடியரசு அணி 2-0 என்ற கோல் கணக்கில் போர்ச்சுக்கல்லை வீழ்த்தி காலிறுதிக்கு முன்னேறியது. அந்த அணி காலிறுதியில் டென்மார்க்கை சந்திக்கிறது.


Next Story