கால்பந்து

செக்குடியரசு அணியை சாய்த்து அரைஇறுதியில் டென்மார்க் + "||" + Denmark in the semi-finals, beating the Czech team

செக்குடியரசு அணியை சாய்த்து அரைஇறுதியில் டென்மார்க்

செக்குடியரசு அணியை சாய்த்து அரைஇறுதியில் டென்மார்க்
செக்குடியரசு அணியை சாய்த்த டென்மார்க் அரைஇறுதிக்குள் நுழைந்தது.
பாகு, 

ஐரோப்பிய கால்பந்து சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் அஜர்பைஜானில் உள்ள பாகு நகரில் நேற்று நடந்த 3-வது கால்இறுதியில் டென்மார்க்- செக்குடியரசு அணிகள் சந்தித்தன. விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் முதல் பாதியில் டென்மார்க் அணி 2 கோல்கள் போட்டது. அந்த அணியின் தாமஸ் டெலானி 5-வது நிமிடத்தில் தலையால் முட்டி கோலடித்தார். 

42-வது நிமிடத்தில் சக வீரர் மாலே தட்டிக்கொடுத்த பந்தை கேஸ்பர் டோல்பெர்க் கோலாக்கினார். பிற்பாதியில் செக்குடியரசு வீரர் பாட்ரிக் சீக் 49-வது நிமிடத்தில் கோல் அடித்தார். நடப்பு தொடரில் அவரது 5-வது கோல் இதுவாகும். மேலும் ஒரு கோல் போட்டு ஆட்டத்தை சமனுக்கு கொண்டு வர முனைப்பு காட்டிய செக்குடியரசின் போராட்டத்துக்கு பலன் கிட்டவில்லை.

முடிவில் டென்மார்க் அணி 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் செக்குடியரசை வீழ்த்தி 1992-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு முதல்முறையாக அரைஇறுதிக்குள் நுழைந்தது.