ஹாக்கி

இந்தியாவில் நடைபெறும் ஹாக்கி உலக கோப்பை தொடரில் பங்கேற்கிறது பாகிஸ்தான் + "||" + Pakistan Will Play In 2018 Hockey World Cup Hosted By India

இந்தியாவில் நடைபெறும் ஹாக்கி உலக கோப்பை தொடரில் பங்கேற்கிறது பாகிஸ்தான்

இந்தியாவில் நடைபெறும் ஹாக்கி உலக கோப்பை தொடரில் பங்கேற்கிறது பாகிஸ்தான்
வரும் நவம்பர்- டிசம்பர் மாதங்களில் இந்தியாவில் நடைபெறும் உலக கோப்பை ஹாக்கி தொடரில் பங்கேற்க பாகிஸ்தான் அணி தகுதி பெற்றுள்ளது.
புதுடெல்லி,

உலக கோப்பை ஹாக்கி  தொடர் இந்த ஆண்டு நவம்பர் - டிசம்பர் மாதங்களில் இந்தியாவில் நடைபெறுகிறது. இந்தியாவில் நடைபெறும் இந்த உலக கோப்பை ஹாக்கி தொடரில் பங்கேற்க 13-வது அணியாக பாகிஸ்தான் அணி தகுதி பெற்றுள்ளது. லண்டனில் நடைபெறும் யூரோ ஹாக்கி சாம்பியன்சிப் போட்டி தொடரில் 7-வது இடம் பெற்றதன் மூலம் பாகிஸ்தான் உலக கோப்பை ஹாக்கி தொடருக்கு தகுதி பெற்றுள்ளது. இதன் மூலம், இந்தியாவுக்கு வந்து பாகிஸ்தான் ஹாக்கி அணி விளையாட உள்ளது. 

இது வரை நடந்த உலக கோப்பை ஹாக்கி தொடர்களில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ள பாகிஸ்தான் அணியின் வருகையால், உலக கோப்பை தொடர் மேலும் விறுவிறுப்பை கூட்டும் என்று தெரிகிறது. பாகிஸ்தான் ஹாக்கி அணி 1971,1978,1982, மற்றும் 1994 என நான்கு முறை சாம்பியன் பட்டத்தை வென்றுள்ளது.

 இந்த முறை இந்தியா உலக கோப்பை தொடரை நடத்துவதால், சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தும் முனைப்பில் இந்திய ஹாக்கி அணி உள்ளது. இந்தியா 1975 ஆம் ஆண்டு நடைபெற்ற உலக கோப்பை ஹாக்கி தொடரில் மட்டும் சாம்பியன் பட்டம் வென்றுள்ளது. 2010 ஆம் ஆண்டு இந்தியாவில் உலக கோப்பை ஹாக்கி நடத்தப்பட்ட நிலையில், 8 ஆண்டுகளுக்கு பின்னர் இந்தியாவில் மீண்டும் இந்த தொடர் நடத்தப்படுகிறது. நிகழாண்டு ஒடிசாவில் உள்ள புவனேஷர் நகரில் உலக கோப்பை ஹாக்கி போட்டிகள் நடத்தப்படுகின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உலக கோப்பை ஆக்கியில் பாகிஸ்தான் அணி வெளியேற்றம் - பெல்ஜியத்திடம் வீழ்ந்தது
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியில் பாகிஸ்தான் அணி 0-5 என்ற கோல் கணக்கில் பெல்ஜியத்திடம் படுதோல்வி அடைந்து வெளியேறியது.
2. உலக கோப்பை ஆக்கி: இங்கிலாந்து, பிரான்ஸ் அணிகள் கால்இறுதிக்கு தகுதி
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியில் இங்கிலாந்து, பிரான்ஸ் அணிகள் கால்இறுதிக்கு முன்னேறின.
3. உர்ஜித் படேல் ராஜினாமா; அனைத்து இந்தியர்களும் கவலைப்பட வேண்டும் - ரகுராம் ராஜன்
உர்ஜித் படேல் ராஜினாமா பற்றி அனைத்து இந்தியர்களும் கவலைப்பட வேண்டும் என்று முன்னாள் கவர்னர் ரகுராம் ராஜன் கூறியுள்ளார்.
4. பாகிஸ்தானில் நடந்த சார்க் கூட்டத்தில் இருந்து இந்தியா வெளிநடப்பு
பாகிஸ்தானில் ஆக்கிரமிப்பு காஷ்மீர் அமைச்சர் முன்னிலையில் நடந்த சார்க் கூட்டத்தில் இருந்து இந்தியா வெளிநடப்பு செய்து உள்ளது.
5. பாகிஸ்தான் ஆக்கி அணியின் பயிற்சியாளர் மீது புகார்
உதவி பயிற்சியாளர் டேனிஷ் கலீம் அடையாள அட்டை இல்லாமல் வீரர்கள் இருக்கும் இடத்துக்கு செல்ல முயன்ற போது பாதுகாப்பு அதிகாரிகள் தடுத்ததாகவும், அவர்களிடம் அதிகார தோரணையில் நடந்து கொண்டதாகவும் புகார் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.