ஹாக்கி

உலக கோப்பை ஆக்கி: இங்கிலாந்து, பிரான்ஸ் அணிகள் கால்இறுதிக்கு தகுதி + "||" + World Cup Hockey: England and France qualify for quarter-finals

உலக கோப்பை ஆக்கி: இங்கிலாந்து, பிரான்ஸ் அணிகள் கால்இறுதிக்கு தகுதி

உலக கோப்பை ஆக்கி: இங்கிலாந்து, பிரான்ஸ் அணிகள் கால்இறுதிக்கு தகுதி
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியில் இங்கிலாந்து, பிரான்ஸ் அணிகள் கால்இறுதிக்கு முன்னேறின.
புவனேஸ்வரம்,

16 அணிகள் இடையிலான 14-வது உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டி ஒடிசா மாநிலம் புவனேஸ்வரத்தில் நடந்து வருகிறது. இதில் லீக் சுற்று முடிவில் ஒவ்வொரு பிரிவிலும் முதல் இடத்தை பிடித்த அர்ஜென்டினா, ஆஸ்திரேலியா, இந்தியா, ஜெர்மனி அணிகள் நேரடியாக கால்இறுதிக்கு முன்னேறின. அடுத்து 2 மற்றும் 3-வது இடங்களை பெற்ற அணிகள் ‘கிராஸ்ஓவர்’ அடிப்படையில் 2-வது சுற்றில் மோதி வருகின்றன. இதில் வெற்றி பெறும் அணிகள் கால்இறுதிக்குள் நுழையும்.


இதன்படி 2-வது சுற்றில் நேற்று நடந்த ஆட்டம் ஒன்றில் ‘பி’ பிரிவில் 2-வது இடம் பிடித்த இங்கிலாந்து அணி, ‘ஏ’ பிரிவில் 3-வது இடம் பெற்ற நியூசிலாந்துடன் மோதியது. விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்து அணி 2-0 என்ற கோல் கணக்கில் நியூசிலாந்தை வீழ்த்தி கால்இறுதிக்கு முன்னேறியது. இங்கிலாந்து அணியில் 25-வது நிமிடத்தில் வில் கால்னனும், 44-வது நிமிடத்தில் பெனால்டி கார்னர் வாய்ப்பை பயன்படுத்தி லூகா டெய்லரும் கோல் அடித்தனர். நியூசிலாந்து அணியால் கடைசி வரை பதில் கோல் திருப்ப முடியவில்லை. தோல்வி கண்ட நியூசிலாந்து அணி கால்இறுதி வாய்ப்பை இழந்தது.

நாளை (புதன்கிழமை) நடைபெறும் கால்இறுதி ஆட்டத்தில் உலக தரவரிசையில் 7-வது இடத்தில் உள்ள இங்கிலாந்து அணி, 2-வது இடத்தில் உள்ள அர்ஜென்டினாவை எதிர்கொள்கிறது.

மற்றொரு ஆட்டத்தில் ‘ஏ’ பிரிவில் 2-வது இடம் பிடித்த பிரான்ஸ் அணி, ‘பி’ பிரிவில் 3-வது இடம் பெற்ற சீனாவை சந்தித்தது. இதில் பிரான்ஸ் அணி 1-0 என்ற கோல் கணக்கில் சீனாவை சாய்த்து கால்இறுதிக்குள் அடியெடுத்து வைத்தது. பிரான்ஸ் அணியில் டிமோத்தி கிளமென்ட் 36-வது நிமிடத்தில் வெற்றிக்கான கோலை அடித்தார். தோல்வி அடைந்த சீனா அணி கால்இறுதி வாய்ப்பை இழந்து வெளியேறியது.

இன்று நடைபெறும் 2-வது சுற்று ஆட்டங்களில் பெல்ஜியம்-பாகிஸ்தான் (மாலை 4.45 மணி), நெதர்லாந்து-கனடா (இரவு 7 மணி) அணிகள் மோதுகின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கேரளாவில் வன்முறை எதிரொலி: இங்கிலாந்து சுற்றுலா பயணிகளுக்கு எச்சரிக்கை
கேரளாவில் வன்முறை எதிரொலியாக, இங்கிலாந்து சுற்றுலா பயணிகளுக்கு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.
2. இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்த உத்தரவிட்டதை எதிர்த்து ஐகோர்ட்டில் முறையீடு செய்கிறார் விஜய் மல்லையா
இந்தியாவுக்கு நாடு கடத்த உத்தரவிட்டதை எதிர்த்து ஐகோர்ட்டில் முறையீடு செய்ய விஜய் மல்லையா உத்தேசித்திருப்பதாக தெரியவந்துள்ளது.
3. இங்கிலாந்தில் வாழும் இந்திய பெண்ணுக்கு 4 ஆண்டு ஜெயில் : புற்றுநோய் இருப்பதாக கூறி பணம் வசூலித்து மோசடி
இங்கிலாந்து நாட்டில் உள்ள லாக்பாரோக் நகரில் வசித்து வந்தவர் ஜாஸ்மின் மிஸ்திரி (வயது 36). இந்திய வம்சாவளியை சேர்ந்த இவர் 2013–ம் ஆண்டு அப்போதைய அவரது கணவர் விஜய் கடெச்சியாவிடம் தனக்கு மூளை புற்றுநோய் இருப்பதாக கூறினர்.
4. உலக கோப்பை ஆக்கியில் ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியது நெதர்லாந்து - மற்றொரு ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்தை ஊதித்தள்ளியது பெல்ஜியம்
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியில் நேற்று நடந்த பரபரப்பான அரைஇறுதியில் நெதர்லாந்து அணி, ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியது. மற்றொரு ஆட்டத்தில் பெல்ஜியம் 6-0 என்ற கோல் கணக்கில் இங்கிலாந்தை ஊதித்தள்ளியது.
5. உலக கோப்பை ஆக்கி அரைஇறுதியில் ஆஸ்திரேலியா-நெதர்லாந்து அணிகள் இன்று பலப்பரீட்சை: மற்றொரு ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்து-பெல்ஜியம் மோதல்
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியில் இன்று நடைபெறும் அரைஇறுதி ஆட்டங்களில் ஆஸ்திரேலியா-நெதர்லாந்து, இங்கிலாந்து-பெல்ஜியம் அணிகள் மோதுகின்றன.