ஹாக்கி

இந்திய ஆக்கி ஜாம்பவான் பல்பிர்சிங் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதி + "||" + Hockey legend Balbir Singh Senior suffers cardiac arrest, on ventilator support

இந்திய ஆக்கி ஜாம்பவான் பல்பிர்சிங் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதி

இந்திய ஆக்கி ஜாம்பவான் பல்பிர்சிங் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதி
இந்திய ஆக்கி ஜாம்பவான் பல்பிர்சிங் மாரடைப்பு ஏற்பட்டு ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

* இந்திய ஆக்கி ஜாம்பவான் பல்பிர்சிங் (வயது 96) மாரடைப்பு ஏற்பட்டு மொகாலியில் உள்ள ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். அவரது நிலைமை கவலைக்கிடமாக இருப்பதாக டாக்டர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். ஒலிம்பிக்கில் மூன்று முறை தங்கப்பதக்கம் வென்ற ஆக்கி அணியில் இடம் பிடித்தவர் ஆவார்.

* பார்முலா-1 கார்பந்தயத்தின் முன்னாள் சாம்பியனான செபாஸ்டியன் வெட்டல் (ஜெர்மனி) இந்த சீசனுடன் பெராரி அணியில் இருந்து விலக இருப்பதாக அறிவித்துள்ளார்.

* சர்வதேச ஒரு நாள் கிரிக்கெட்டில் இந்தியாவின் சச்சின் தெண்டுல்கரும், சவுரவ் கங்குலியும் ஜோடியாக 8,227 ரன்கள் குவித்துள்ளனர். வேறு எந்த ஜோடியும் 6 ஆயிரம் ரன்களுக்கு மேல் கூட எடுத்ததில்லை என்று சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் புகழாரம் சூட்டி டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ளது. இதையொட்டி தெண்டுல்கர் எழுப்பிய கேள்விக்கு பதில் அளித்துள்ள கங்குலி, ‘இரண்டு முனைகளிலும் புதிய பந்து பயன்படுத்தப்படும் விதிமுறை முன்பே இருந்திருந்தால் நாங்கள் இன்னும் 4 ஆயிரம் ரன்கள் கூடுதலாக எடுத்திருப்போம்’ என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

* கடந்த மார்ச் மாதத்தில் பாதியில் நிறுத்தப்பட்ட ஆஸ்திரேலியா-நியூசிலாந்து அணிகள் இடையிலான ஒரு நாள் கிரிக்கெட் தொடரை மீண்டும் நடத்த இரு நாட்டு கிரிக்கெட் வாரியங்கள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகின்றன.