ஹாக்கி

அர்ஜென்டினாவுக்கு எதிரான ஆக்கி: இந்திய அணி வெற்றி + "||" + Hockey: India off to a winning start in Argentina, beat Olympic champs in first practice match

அர்ஜென்டினாவுக்கு எதிரான ஆக்கி: இந்திய அணி வெற்றி

அர்ஜென்டினாவுக்கு எதிரான ஆக்கி: இந்திய அணி வெற்றி
2-வது புரோ ஆக்கி லீக் போட்டி தொடரில் இந்தியா-அர்ஜென்டினா அணிகள் மோதும் ஆட்டம் வருகிற 10, 11-ந் தேதிகளில் அர்ஜென்டினா தலைநகர் பியூனஸ்அயர்சில் நடக்கிறது.

இதற்கு முன்னோட்டமாக இந்தியா-ஒலிம்பிக் சாம்பியன் அர்ஜென்டினா அணிகள் இடையிலான முதலாவது பயிற்சி ஆட்டம் பியூனஸ்அயர்சில் நேற்று முன்தினம் இரவு நடந்தது.

விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 4-3 என்ற கோல் கணக்கில் அர்ஜென்டினாவை வீழ்த்தி அதிர்ச்சி அளித்தது. இந்திய அணியில் நீலகண்ட ஷர்மா (16-வது நிமிடம்), ஹர்மன்பிரீத் சிங் (28-வது நிமிடம்), ரூபிந்தர் பால்சிங் (33-வது நிமிடம்), வருண்குமார் (47-வது நிமிடம்) ஆகியோர் கோல் அடித்தனர். அர்ஜென்டினா அணி தரப்பில் லியாண்ட்ரோ டாலினி (35-வது மற்றும் 53-வது நிமிடம்) 2 கோலும், மாய்கோ கேசில்லா (41-வது நிமிடம்) ஒரு கோலும் திருப்பினார்கள்.

வெற்றிக்கு பிறகு இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் கிரஹாம் ரீட் கருத்து தெரிவிக்கையில், ‘இரு அணிகளும் தீவிரமாக போராடிய இந்த போட்டி நல்ல பயிற்சியாக அமைந்தது. ஒலிம்பிக் சாம்பியன் அணிக்கு எதிரான இந்த வெற்றி சிறப்பானதாகும். அத்துடன் இது நமது அணியின் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும். மூன்றாவது கால்பகுதி ஆட்டத்தில் அர்ஜென்டினா அணி சரிவில் இருந்து மீண்டு 2 கோல்களை திருப்பியது. வலுவான அணிக்கு எதிராக விளையாடுகையில் போட்டி முழுவதும் நிலையான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டியது அவசியமானதாகும். இந்த ஆட்டம் புரோ லீக் போட்டியில் அர்ஜென்டினாவுக்கு எதிராக நமது அணி சிறப்பாக செயல்பட உதவிகரமாக இருக்கும்’ என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புரோ ஆக்கி லீக்: இந்திய அணியின் ஆட்டங்கள் தள்ளிவைப்பு
9 அணிகள் இடையிலான 2-வது புரோ ஆக்கி லீக் தொடரில் இந்திய அணி தனது அடுத்த லீக் ஆட்டங்களில் ஸ்பெயின் மற்றும் ஜெர்மனி அணிகளை முறையே வருகிற 15, 16 மற்றும் 23, 24 ஆகிய தேதிகளில் அதன் சொந்த மண்ணில் எதிர்கொள்ள இருந்தது.
2. புரோ ஆக்கி லீக்: இந்திய அணி மீண்டும் வெற்றி அர்ஜென்டினாவை வீழ்த்தியது
கொரோனாவால் தள்ளிவைக்கப்பட்ட 2-வது புரோ ஆக்கி லீக் போட்டி மீண்டும் தொடங்கி நடந்து வருகிறது.