ஹாக்கி

இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் கொரோனாவால் பாதிப்பு + "||" + Impact by Corona, the former coach of the Indian Hockey team

இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் கொரோனாவால் பாதிப்பு

இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் கொரோனாவால் பாதிப்பு
இந்திய ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளருமான எம்.கே.கவுசிக் மற்றும் அவரது மனைவி ஆகியோர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு டெல்லியில் உள்ள ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு இருக்கின்றனர்.

1980-ம் ஆண்டு மாஸ்கோவில் நடந்த ஒலிம்பிக் போட்டியில் தங்கப்பதக்கம் வென்ற இந்திய ஆக்கி அணியின் வீரரும், இந்திய ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளருமான 66 வயது எம்.கே.கவுசிக் மற்றும் அவரது மனைவி ஆகியோர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு டெல்லியில் உள்ள ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு இருக்கின்றனர். ‘தற்போது எனது தந்தையின் உடல் நிலை சீராகவும் இல்லை. அதேநேரத்தில் கவலை அளிக்கும் வகையிலும் இல்லை. ஆனால் அவரது ரத்தத்தில் ஆக்சிஜன் அளவு இரவு நேரத்தில் குறைவது தான் மிகப்பெரிய பிரச்சினையாக இருக்கிறது’ என்று கவுசிக்கின் மகன் எசன் நேற்று கூறினார். தனது தாயாரின் உடல் நிலை தேறி வருவதாகவும், இந்த வாரத்தில் ஆஸ்பத்திரியில் இருந்து ‘டிஸ்சார்ஜ’் செய்யப்படுவார் என்றும் அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மராட்டியத்தில் கொரோனாவால் பெற்றோரை இழந்த ஆதரவற்ற குழந்தைகளுக்கு தலா ரூ.5 லட்சம்: முதல்-மந்திரி உத்தவ் தாக்கரே
மராட்டியத்தில் கொரோனாவால் பெற்றோரை இழந்த குழந்தைகளுக்கு தலா ரூ.5 லட்சம் வைப்பு தொகை வைக்கப்படும். மேலும் ஆதரவற்ற இந்த குழந்தைகளுக்கும், தாய் அல்லது தந்தையை இழந்த குழந்தைகளுக்கும் பராமரிப்பு தொகையாக மாதம் ரூ.1,125 வழங்க முடிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது.
2. இந்தியாவில் நேற்று ஒரே நாளில் 20 லட்சம் மாதிரிகள் பரிசோதனை
இந்தியாவில் நேற்று ஒரே நாளில் 21,59,873 மாதிரிகள் பரிசோதனை செய்யப்பட்டுள்ளதாக மத்திய சுகாதாரத்துறை அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.
3. உலகம் முழுவதும் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 17.24 கோடியாக உயர்வு
உலகம் முழுவதும் கொரோனாவில் இருந்து குணமடைந்தோர் எண்ணிக்கை 15.52 கோடியை தாண்டியது.
4. இந்தியாவில் நேற்று ஒரே நாளில் 20 லட்சம் மாதிரிகள் பரிசோதனை
இந்தியாவில் நேற்று ஒரே நாளில் 20,19,773 மாதிரிகள் பரிசோதனை செய்யப்பட்டுள்ளதாக மத்திய சுகாதாரத்துறை அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.
5. உலகம் முழுவதும் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 17.19 கோடியாக உயர்வு
உலகம் முழுவதும் கொரோனாவில் இருந்து குணமடைந்தோர் எண்ணிக்கை 15.46 கோடியை தாண்டியது.