ஹாக்கி

இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் கொரோனாவால் பாதிப்பு + "||" + Impact by Corona, the former coach of the Indian Hockey team

இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் கொரோனாவால் பாதிப்பு

இந்திய ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் கொரோனாவால் பாதிப்பு
இந்திய ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளருமான எம்.கே.கவுசிக் மற்றும் அவரது மனைவி ஆகியோர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு டெல்லியில் உள்ள ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு இருக்கின்றனர்.

1980-ம் ஆண்டு மாஸ்கோவில் நடந்த ஒலிம்பிக் போட்டியில் தங்கப்பதக்கம் வென்ற இந்திய ஆக்கி அணியின் வீரரும், இந்திய ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் ஆக்கி அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளருமான 66 வயது எம்.கே.கவுசிக் மற்றும் அவரது மனைவி ஆகியோர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு டெல்லியில் உள்ள ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு இருக்கின்றனர். ‘தற்போது எனது தந்தையின் உடல் நிலை சீராகவும் இல்லை. அதேநேரத்தில் கவலை அளிக்கும் வகையிலும் இல்லை. ஆனால் அவரது ரத்தத்தில் ஆக்சிஜன் அளவு இரவு நேரத்தில் குறைவது தான் மிகப்பெரிய பிரச்சினையாக இருக்கிறது’ என்று கவுசிக்கின் மகன் எசன் நேற்று கூறினார். தனது தாயாரின் உடல் நிலை தேறி வருவதாகவும், இந்த வாரத்தில் ஆஸ்பத்திரியில் இருந்து ‘டிஸ்சார்ஜ’் செய்யப்படுவார் என்றும் அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சீனாவில் புதிதாக 87 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி
நேற்று முன்தினம் 127 பேருக்கு கொரோனா உறுதியாகி இருந்த நிலையில், கடந்த 24 மணி நேரத்தில் பாதிப்பு எண்ணிக்கை சற்று குறைந்துள்ளது.
2. தமிழகத்தில் புதிதாக 26,981 பேருக்கு கொரோனா; 1.70 லட்சம் பேருக்கு சிகிச்சை..!
தமிழகத்தில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் புதிதாக 26 ஆயிரத்து 981 பேருக்கு தொற்று ஏற்பட்டு உள்ளது.
3. திராவிடர் கழக தலைவர் - கி.வீரமணிக்கு 2-வது முறையாக கொரோனா
திராவிடர் கழக தலைவர் கி.வீரமணிக்கு 2-வது முறையாக கொரோனா ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதி.
4. கேரளாவில் 28 ஆயிரத்தை தாண்டிய கொரோனா பாதிப்பு
கேரளாவில் கொரோனா தொற்று நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது.
5. திருவையாறு, பேராவூரணி தொகுதி தி.மு.க. எம்.எல்.ஏ.க்களுக்கு கொரோனா
திருவையாறு, பேராவூரணி தொகுதி தி.மு.க. எம்.எல்.ஏ.க்கள் துரை.சந்திரசேகரன், அசோக்குமார் ஆகியோர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். புவனகிரி தொகுதி அ.தி.மு.க. எம்.எல்.ஏ. அருண்மொழிதேவனுக்கும் தொற்று உறுதியாகியுள்ளது.