மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
இலங்கையில் நடந்த சில டெஸ்ட் போட்டிகளில் ‘பிக்சிங்’ என்ற சூதாட்டம் நடந்துள்ளதாக அல் ஜஸீரா செய்தி நிறுவனம் அதிர்ச்சி தகவலை ஆவணப்படமாக தயாரித்து வெளியிட்டுள்ளது.

இந்தியா–இலங்கை டெஸ்டில் சூதாட்டமா? ஐ.சி.சி. விசாரணை

இலங்கையில் நடந்த சில டெஸ்ட் போட்டிகளில் ‘பிக்சிங்’ என்ற சூதாட்டம் நடந்துள்ளதாக அல் ஜஸீரா செய்தி நிறுவனம் அதிர்ச்சி தகவலை ஆவணப்படமாக தயாரித்து வெளியிட்டுள்ளது. அதில், ‘கடந்த ஆண்டு இந்தியா–இலங்கை, 2016–ம் ஆண்டு இலங்கை–ஆஸ்திரேலியா ஆகிய அணிகள் இடையே காலேயில் நடந்த டெஸ்ட் போட்டிகளில் ‘பிக்சிங்’ நடந்துள்ளது. காலே மைதானத்தின் ஆடுகளத்தை சூதாட்டக்காரர்கள் தங்களுக்கு ஏற்ப மாற்றியுள்ளனர். அதாவது அந்த ஆடுகளத்தின் துணைப்பராமரிப்பாளரை சூதாட்டதரகர் தொடர்பு கொண்டு, ஆடுகளத்தை தங்களுக்கு உகந்த மாதிரி மாற்றும்படியும், அதற்கு பணம் தருவதாகவும் கூறியுள்ளார். இதற்கு ஆடுகள துணை பராமரிப்பாளரும் ஒத்துழைத்துள்ளார். இதே போல் நவம்பர் மாதம் இங்கு நடக்கும் இங்கிலாந்து–இலங்கை டெஸ்ட் போட்டியிலும் பிக்சிங் செய்ய திட்டமிடப்பட்டு இருக்கிறது’ என்று கூறப்பட்டுள்ளது. இது குறித்து சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) உடனடியாக விசாரணையை தொடங்கியுள்ளது. அந்த செய்தி நிறுவனத்திடம் இது தொடர்பான ஆதாரங்களை ஐ.சி.சி. கேட்டுள்ளது.

ரஷித்கானுக்கு தெண்டுல்கர் புகழாரம்

ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் ஐதராபாத் அணிக்காக விளையாடி வரும் சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஆப்கானிஸ்தானை சேர்ந்த ரஷித்கானுக்கு இந்திய கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் சச்சின் தெண்டுல்கர் புகழாரம் சூட்டியுள்ளார். தெண்டுல்கர் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில், ‘ரஷித்கான் சிறந்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் என்று எப்போதும் நினைத்தது உண்டு. ஆனால் இப்போது அவர் தான் 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டின் தலைச்சிறந்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் என்று தயக்கமின்றி சொல்வேன். பந்து வீச்சு மட்டுமின்றி அவரிடம் பேட்டிங் திறமையும் இருக்கிறது’ என்றார்.

இங்கிலாந்து மீண்டும் தடுமாற்றம்

பாகிஸ்தான் – இங்கிலாந்து அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி லண்டன் லார்ட்சில் நடந்து வருகிறது. இதில் முதல் இன்னிங்சில் இங்கிலாந்து 184 ரன்னில் சுருண்டதை தொடர்ந்து தனது முதல் இன்னிங்சை ஆடிய பாகிஸ்தான் 2–வது நாள் முடிவில் 8 விக்கெட் இழப்புக்கு 350 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. 3–வது நாளான நேற்று தொடர்ந்து ஆடிய பாகிஸ்தான் 363 ரன்களுக்கு ஆல்–அவுட் ஆனது. 179 ரன்கள் பின்தங்கிய நிலையில் 2–வது இன்னிங்சை தொடங்கி இங்கிலாந்து அணி மறுபடியும் தடுமாறியது. 68 ஓவர் முடிந்திருந்த போது இங்கிலாந்து 6 விக்கெட்டுக்கு 199 ரன்கள் எடுத்து 20 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றிருந்தது. அதிகபட்சமாக கேப்டன் ஜோ ரூட் 68 ரன்கள் எடுத்தார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. து ளி க ள்
இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து போட்டியில் பெங்களூரு எப்.சி.–மும்பை சிட்டி அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் 1–1 என்ற கோல் கணக்கில் டிராவில் முடிந்தது.
2. து ளி க ள்
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியின் போது, பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை மீறிய புகாரில் சிக்கிய பாகிஸ்தான் அணியின் உதவி பயிற்சியாளர் டேனிஸ் கலீம் எச்சரிக்கையுடன் தப்பினார்.
3. து ளி க ள்
புரோ கபடி லீக் போட்டியில் ஐதராபாத்தில் நேற்றிரவு நடந்த 100–வது லீக் ஆட்டத்தில் குஜராத் பார்ச்சுன் ஜெயன்ட்ஸ் அணி 29–27 என்ற புள்ளி கணக்கில் தெலுங்கு டைட்டன்சை வீழ்த்தி 13–வது வெற்றியை ருசித்தது.
4. துளிகள்
12–வது ஐ.பி.எல். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டிக்கான வீரர்களின் ஏலம் வருகிற 18–ந் தேதி ஜெய்ப்பூரில் நடக்கிறது.
5. து ளி க ள்
கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டிகளில் ஒன்றான ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி மெல்போர்னில் அடுத்த மாதம் (ஜனவரி) 14-ந் தேதி தொடங்குகிறது.