மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் | ஆந்திரா காக்கிநாடாவிற்கு தெற்கே 130 கி.மீ. தொலைவில் உள்ள பெய்ட்டி புயல், மணிக்கு 16 கி.மீ வேகத்தில் நகர்ந்து பிற்பகலில் கரையைக் கடக்கும்- வானிலை மையம் | தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் அடுத்த 3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலையே காணப்படும் - சென்னை வானிலை மையம் | பெங்களூரு சிறையில் சசிகலாவுடன், தினகரன் மற்றும் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட எம்எல்ஏ-க்கள் சந்திப்பு |

பிற விளையாட்டு

பார்முலா1 கார்பந்தயம்: ஆஸ்திரேலிய வீரர் ரிக்கார்டோ வெற்றி + "||" + Formula 1 car race: Australian player Ricardo Success

பார்முலா1 கார்பந்தயம்: ஆஸ்திரேலிய வீரர் ரிக்கார்டோ வெற்றி

பார்முலா1 கார்பந்தயம்: ஆஸ்திரேலிய வீரர் ரிக்கார்டோ வெற்றி
பார்முலா1 கார்பந்தயம் உலகம் முழுவதும் 21 சுற்றுகளாக நடத்தப்படுகிறது. இதன் 6–வது சுற்றான மொனாக்கோ கிராண்டபிரி பந்தயம் அங்குள்ள மான்ட்கார்லோ ஓடுதளத்தில் நேற்று நடந்தது.

மான்ட்கார்லோ, 

பார்முலா1 கார்பந்தயம் உலகம் முழுவதும் 21 சுற்றுகளாக நடத்தப்படுகிறது. இதன் 6–வது சுற்றான மொனாக்கோ கிராண்டபிரி பந்தயம் அங்குள்ள மான்ட்கார்லோ ஓடுதளத்தில் நேற்று நடந்தது. 10 அணிகளை சேர்ந்த 20 வீரர்கள் 260.286 கிலோ மீட்டர் இலக்கை நோக்கி சீறிப்பாய்ந்தனர். இதில் ஆஸ்திரேலியா வீரர் டேனியல் ரிக்கார்டோ (ரெட்புல் அணி) ஒரு மணி 42 நிமிடம் 54.807 வினாடிகளில் இலக்கை எட்டி வெற்றி பெற்று அதற்குரிய 25 புள்ளிகளை தட்டிச் சென்றார். முன்னாள் சாம்பியன் செபாஸ்டியன் வெட்டல் (ஜெர்மனி) 2–வதாகவும், நடப்பு சாம்பியன் லீவிஸ் ஹாமில்டன் (இங்கிலாந்து) 3–வதாகவும் வந்தனர்.

6 சுற்று பந்தயம் முடிவில் ஹாமில்டன் 110 புள்ளிகளுடன் முதலிடம் வகிக்கிறார். 7–வது சுற்று போட்டி கனடாவில் ஜூன் 10–ந்தேதி நடக்கிறது.