பிற விளையாட்டு

காதல் திருமணத்தை உறுதி செய்தார், சாய்னா + "||" + Love has confirmed the marriage, Saina

காதல் திருமணத்தை உறுதி செய்தார், சாய்னா

காதல் திருமணத்தை உறுதி செய்தார், சாய்னா
பிரபல பேட்மிண்டன் வீராங்கனை சாய்னா நேவால், தனது காதல் திருமணத்தை உறுதி செய்தார்.
ஐதராபாத்,

ஒலிம்பிக் போட்டியில் வெண்கலப்பதக்கம் வென்றவரான இந்தியாவின் முன்னணி பேட்மிண்டன் வீராங்கனை சாய்னா நேவால், சக வீரரும், தன்னுடன் ஒரே அகாடமியில் (கோபிசந்த் அகாடமி) பயிற்சி பெற்று வருபவருமான பாருபள்ளி காஷ்யப்பை வருகிற டிசம்பர் 16-ந் தேதி திருமணம் செய்ய இருப்பதாக தகவல் வெளியானது. ஆனால் இந்த திருமணம் குறித்து சாய்னா நேவால், காஷ்யப் ஆகியோர் தொடர்ந்து மவுனம் சாதித்து வந்தனர்.

இந்த நிலையில் காஷ்யப்பை டிசம்பர் 16-ந் தேதி கரம் பிடிக்க இருப்பதை சாய்னா நேவால் முதல்முறையாக உறுதி செய்துள்ளார். இது குறித்து சாய்னா நேவால் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘2007-ம் ஆண்டு முதல் காஷ்யப்பை காதலித்து வருகிறேன். விளையாட்டில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்பதால் தான் இருவரும் திருமணத்தை தாமதப்படுத்தினோம். போட்டி நிறைந்த உலகில் நாம் வசித்து வருகிறோம். ஒருவருடன் நெருக்கமாகுவது என்பது கடினமானதாகும். ஆனால் நாங்கள் ஏதோ ஒருவிதத்தில் எளிதாக ஒருவருக்கொருவர் நெருங்கி பேசினோம். காதலை என்னுடைய குடும்பத்தினரிடம் சொல்லவில்லை. பெரும்பாலான நேரங்களில் போட்டிக்கு செல்லும் போது பெற்றோர்கள் என்னுடன் பயணம் செய்வது வாடிக்கையாகும். நான் யாருடன் நெருக்கமாக பழகுகிறேன் என்பதை வைத்து அவர்கள் எங்கள் காதலை புரிந்து கொண்டனர்’ என்று தெரிவித்துள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நெய்வேலியில், காதல் திருமணம் செய்த இளம்பெண், தூக்குப்போட்டு தற்கொலை - போலீசார் விசாரணை
நெய்வேலியில் காதல் திருமணம் செய்த இளம்பெண் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இது தொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
2. விதவையை காதலித்து திருமணம் செய்த கல்லூரி மாணவர் கொலையில் 2 பேர் கைது
உசிலம்பட்டி அருகே விதவையை காதலித்து திருமணம் செய்த கல்லூரி மாணவர் கொலையில் 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
3. காதல் திருமணம் செய்த வாலிபரை காரில் கடத்தி தாக்கிய கும்பல்
காதல் திருமணம் செய்த வாலிபரை காரில் கடத்தி மர்ம கும்பல் தாக்கியது. அவர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
4. காதல் திருமணம் செய்த 2 வாரத்தில் ஆம்புலன்ஸ் மோதி வாலிபர் பலி; மனைவி படுகாயம்
காதல் திருமணம் செய்த 2 வாரத்தில், ஆம்புலன்ஸ் மோதி வாலிபர் பலியானார். அவரது மனைவி படுகாயம் அடைந்தார்.
5. காதல் திருமணம் செய்த வாலிபர் மர்ம சாவு, பெண்ணாடத்தில், உறவினர்கள் மீண்டும் சாலை மறியல்
காதல் திருமணம் செய்த வாலிபர் புனேவில் மர்மமான முறையில் இறந்தார். இதற்கு காரணமான இளம்பெண்ணின் பெற்றோர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யக்கோரி அவரது உறவினர்கள் பெண்ணாடத்தில் மீண்டும் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.