பிற விளையாட்டு

புரோ கபடி லீக்: தமிழ் தலைவாஸ் 2-வது வெற்றி + "||" + Pro Kabaddi League: Tamil Thavas 2nd Victory

புரோ கபடி லீக்: தமிழ் தலைவாஸ் 2-வது வெற்றி

புரோ கபடி லீக்: தமிழ் தலைவாஸ் 2-வது வெற்றி
புரோ கபடி லீக் ஆட்டத்தில் தமிழ் தலைவாஸ் 2-வது வெற்றியை பதிவு செய்தது.
புனே,

6-வது புரோ கபடி லீக் தொடரில் புனேயில் நேற்றிரவு நடந்த 30-வது லீக் ஆட்டத்தில் தமிழ் தலைவாஸ் அணி, புனேரி பால்டனை எதிர்கொண்டது. பரபரப்பான இந்த ஆட்டத்தில் முதல் பாதியில் லேசான முன்னிலை பெற்றிருந்த (16-15) தமிழ் தலைவாஸ் அணி, பிற்பகுதியில் மேலும் சிறப்பாக செயல்பட்டது. முடிவில் தலைவாஸ் அணி 36-31 என்ற புள்ளி கணக்கில் புனேரி பால்டனை வீழ்த்தி 2-வது வெற்றியை பெற்றது. எதிரணியை இரண்டு முறை ஆல்-அவுட் செய்து 4 புள்ளிகள் பெற்றது தலைவாசின் வெற்றிக்கு உறுதுணையாக இருந்தது.


தனது முதல் ஆட்டத்தில் பாட்னா பைரட்சை வீழ்த்திய தமிழ் தலைவாஸ் அணி அதன் பிறகு தொடர்ச்சியாக 5 ஆட்டங்களில் மண்ணை கவ்வியது. ஒரு வழியாக சரிவில் இருந்து மீண்டு வெற்றிப்பாதைக்கு திரும்பி இருக்கிறது. புனே அணிக்கு இது 3-வது தோல்வியாகும். தமிழ் தலைவாஸ் கேப்டன் அஜய் தாகூர் ரைடு மூலம் 12 புள்ளிகள் சேர்த்தார். அத்துடன் புரோ கபடி வரலாற்றில் 600 ரைடு புள்ளிகளை குவித்த 3-வது வீரர் என்ற சிறப்பையும் அவர் பெற்றார்.

முன்னதாக நடந்த மற்றொரு ஆட்டத்தில் யு மும்பா அணி 41-20 என்ற புள்ளி கணக்கில் தெலுங்கு டைட்டன்சை ஊதித்தள்ளியது. இன்றைய ஆட்டங்களில் பெங்களூரு புல்ஸ்-அரியானா ஸ்டீலர்ஸ் (இரவு 8 மணி), புனேரி பால்டன்-உ.பி. யோத்தா (இரவு 9 மணி) அணிகள் மோதுகின்றன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புரோ கபடி லீக்: பெங்களூரு அணி சாம்பியன்
புரோ கபடி லீக் இறுதிப்போட்டியில் குஜராத் அணியை வீழ்த்தி பெங்களூரு அணி சாம்பியன் பட்டம் வென்றது.
2. புரோ கபடி: தமிழ் தலைவாஸ்-பாட்னா ஆட்டம் ‘டை’
புரோ கபடியில், தமிழ் தலைவாஸ், பாட்னா அணிகளுக்கிடையேயான ஆட்டம் சமன் ஆனது. மற்றொரு ஆட்டத்தில் டெல்லி அணி வெற்றிபெற்றது.
3. புரோ கபடி லீக் தமிழ் தலைவாஸ் அணி 5-வது வெற்றி
6-வது புரோ கபடி லீக் தொடரில் புனேயில் நேற்று இரவு நடந்த 83-வது லீக் ஆட்டத்தில் தமிழ் தலைவாஸ்-தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் அணிகள் மோதின.
4. புரோ கபடி: உ.பி. அணிக்கு தமிழ் தலைவாஸ் பதிலடி
புரோ கபடி போட்டியில் தமிழ் தலைவாஸ் அணி, உ.பி. யோத்தாவை சாய்த்து முந்தைய தோல்விக்கு பழிதீர்த்தது.
5. புரோ கபடி லீக்: தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் அணி முதல் தோல்வி
புரோ கபடி லீக் போட்டியில், தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் அணி முதல் தோல்வியை சந்தித்தது.