பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
6–வது புரோ கபடி லீக் போட்டி பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.

* இந்தியன் சூப்பர் லீக் கால்பந்து தொடரில் (ஐ.எஸ்.எல்.) கொச்சியில் நேற்றிரவு அரங்கேறிய கேரளா பிளாஸ்டர்ஸ் – ஜாம்ஷெட்பூர் எப்.சி. அணிகள் இடையிலான லீக் ஆட்டம் 1–1 என்ற கோல் கணக்கில் டிராவில் முடிந்தது. இன்றைய ஆட்டத்தில் நார்த் ஈஸ்ட் யுனைடெட் (கவுகாத்தி) –பெங்களூரு அணிகள் (இரவு 7.30 மணி) மோதுகின்றன.

*6–வது புரோ கபடி லீக் போட்டி பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது. இதில் டெல்லியில் நேற்றிரவு நடந்த 94–வது லீக் ஆட்டத்தில் குஜராத் பார்ச்சுன் ஜெயன்ட்ஸ் அணி 45–27 என்ற புள்ளி கணக்கில் நடப்பு சாம்பியன் பாட்னா பைரட்சை தோற்கடித்து 12–வது வெற்றியை சுவைத்தது. இதன் மூலம் ‘ஏ’ பிரிவில் 68 புள்ளிகளுடன் குஜராத் அணி அடுத்த சுற்று வாய்ப்பை (பிளேஆப் சுற்று) உறுதி செய்தது. இந்த பிரிவில் ஏற்கனவே மும்பை அணி அடுத்த சுற்றுக்கு தகுதி பெற்று விட்டது. மற்றொரு ஆட்டத்தில் தபாங் டெல்லி அணி 34–29 என்ற புள்ளி கணக்கில் தெலுங்கு டைட்டன்சை சாய்த்தது. இன்றைய ஆட்டங்களில் அரியானா ஸ்டீலர்ஸ்–பெங்கால் வாரியர்ஸ் (இரவு 8 மணி), தபாங் டெல்லி–பெங்களூரு புல்ஸ் (இரவு 9 மணி) அணிகள் சந்திக்கின்றன.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. து ளி க ள்
இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து போட்டியில் பெங்களூரு எப்.சி.–மும்பை சிட்டி அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் 1–1 என்ற கோல் கணக்கில் டிராவில் முடிந்தது.
2. து ளி க ள்
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியின் போது, பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை மீறிய புகாரில் சிக்கிய பாகிஸ்தான் அணியின் உதவி பயிற்சியாளர் டேனிஸ் கலீம் எச்சரிக்கையுடன் தப்பினார்.
3. து ளி க ள்
புரோ கபடி லீக் போட்டியில் ஐதராபாத்தில் நேற்றிரவு நடந்த 100–வது லீக் ஆட்டத்தில் குஜராத் பார்ச்சுன் ஜெயன்ட்ஸ் அணி 29–27 என்ற புள்ளி கணக்கில் தெலுங்கு டைட்டன்சை வீழ்த்தி 13–வது வெற்றியை ருசித்தது.
4. துளிகள்
12–வது ஐ.பி.எல். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டிக்கான வீரர்களின் ஏலம் வருகிற 18–ந் தேதி ஜெய்ப்பூரில் நடக்கிறது.
5. து ளி க ள்
கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டிகளில் ஒன்றான ஆஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டி மெல்போர்னில் அடுத்த மாதம் (ஜனவரி) 14-ந் தேதி தொடங்குகிறது.