பிற விளையாட்டு

து ளி க ள் + "||" + Thulikal

து ளி க ள்

து ளி க ள்
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியின் போது, பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை மீறிய புகாரில் சிக்கிய பாகிஸ்தான் அணியின் உதவி பயிற்சியாளர் டேனிஸ் கலீம் எச்சரிக்கையுடன் தப்பினார்.

* மாநில நீச்சல் போட்டி சென்னை வேளச்சேரியில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த ஆண்களுக்கான (குரூப் 5) 50 மீட்டர் பிரஸ்ட் ஸ்டிரோக் பந்தயத்தில் நெல்லை வீரர் நிதேஷ் 43.12 வினாடியில் பந்தய தூரத்தை கடந்து புதிய போட்டி சாதனையுடன் தங்கப்பதக்கத்தை தனதாக்கினார். பெண்களுக்கான (குரூப் 5) 50 மீட்டர் பிரஸ்ட் ஸ்டிரோக் பந்தயத்தில் சென்னை வீராங்கனை பிரமிதி 48.76 வினாடியில் பந்தய தூரத்தை கடந்து தங்கப்பதக்கத்தை வென்றார்.

* இந்திய பள்ளி விளையாட்டு குழுமம் சார்பில் 64-வது தேசிய தேக்வாண்டோ போட்டி இம்பாலில் நடந்தது. இதில் 14 வயதுக்கு உட்பட்ட ஆண்கள் பிரிவில் சென்னை பள்ளி மாணவர் ரோஷன்குமார் வெள்ளிப்பதக்கம் வென்றார்.

* உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியின் போது, பாதுகாப்பு விதிமுறைகளை மீறிய புகாரில் சிக்கிய பாகிஸ்தான் அணியின் உதவி பயிற்சியாளர் டேனிஸ் கலீம் எச்சரிக்கையுடன் தப்பினார். இதே போல் மலேசியாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தின் போது ஒழுங்கீனமாக நடந்து கொண்டதாக ஒரு போட்டியில் விளையாட தடை விதிக்கப்பட்ட பாகிஸ்தான் அணியின் துணை கேப்டன் அமாட் பட் மீதான நடவடிக்கையையும் சர்வதேச ஆக்கி சம்மேளனம் தளர்த்தியுள்ளது.

* இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடரில் கவுகாத்தியில் நேற்றிரவு நடந்த நார்த் ஈஸ்ட் யுனைடெட் (கவுகாத்தி)- அட்லெடிகோ டி கொல்கத்தா அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் கோல் இன்றி (0-0) டிராவில் முடிந்தது.

* புரோ கபடி லீக் போட்டியில் நேற்று விசாகப்பட்டினத்தில் நடந்த லீக் ஆட்டங்களில் யு மும்பா 31-20 என்ற புள்ளி கணக்கில் பெங்கால் வாரியர்சையும், தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் 36-26 என்ற புள்ளி கணக்கில் ஜெய்ப்பூர் பிங்க் பாந்தர்சையும் தோற்கடித்தது. இன்றைய ஆட்டங்களில் தமிழ் தலைவாஸ்- ஜெய்ப்பூர் (இரவு 8 மணி), தெலுங்கு டைட்டன்ஸ்-அரியானா ஸ்டீலர்ஸ் (இரவு 9 மணி) அணிகள் மோதுகின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
*நியூசிலாந்து அணியின் கேப்டன் கேன் வில்லியம்சன் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘இந்திய அணியை நாங்கள் வீழ்த்தினாலும் இந்திய ரசிகர்கள் எங்கள் மீது அதிக கோபமாக இருக்கமாட்டார்கள் என்று நம்புகிறேன்.
2. துளிகள்
முறைகேடு எதிரொலியாக ஜிம்பாப்வே கிரிக்கெட் வாரியத்தை அந்த நாட்டு விளையாட்டுத்துறை இடை நீக்கம் செய்துள்ளது.
3. துளிகள்
கோபா அமெரிக்கா கால்பந்து போட்டி பிரேசில் நாட்டில் ஜூன் 14–ந் தேதி தொடங்குகிறது.
4. துளிகள்
இந்திய அணியில் இடம் பிடித்துள்ள தமிழக ஆல்-ரவுண்டர் விஜய் சங்கர் நேற்று முன்தினம் பயிற்சியில் ஈடுபட்ட போது கலீல் அகமது வீசிய பந்து வலது கையில் தாக்கி காயம் அடைந்தார்.
5. துளிகள்
* இந்திய ஸ்குவாஷ் ராக்கெட்ஸ் பெடரேஷன், எச்.சி.எல். கம்ப்யூட்டர் நிறுவனத்துடன் இணைந்து இந்தியாவில் ஸ்குவாஷ் விளையாட்டின் தரத்தை உயர்த்த முடிவு செய்துள்ளது. இதன்படி இந்திய ஸ்குவாஷ் வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் பயிற்சியாளர்களுக்கு பயிற்சி முகாம்கள் நடத்தப்பட இருக்கின்றன.