பிற விளையாட்டு

து ளி க ள் + "||" + Thulikal

து ளி க ள்

து ளி க ள்
இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து போட்டியில் பெங்களூரு எப்.சி.–மும்பை சிட்டி அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் 1–1 என்ற கோல் கணக்கில் டிராவில் முடிந்தது.

*டாக்காவில் நேற்று நடந்த வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான முதலாவது ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் வங்காளதேச அணி 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இதில் முதலில் பேட் செய்த வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணியால் 50 ஓவர்களில் 9 விக்கெட்டுக்கு 195 ரன்களே எடுக்க முடிந்தது. மோர்தசா, முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் தலா 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். இந்த இலக்கை வங்காளதேச அணி 35.1 ஓவர்களில் எட்டிப்பிடித்தது. 2–வது ஆட்டம் நாளை நடக்கிறது.

* இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து போட்டியில் நேற்றிரவு பெங்களூருவில் நடந்த பெங்களூரு எப்.சி.–மும்பை சிட்டி அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் 1–1 என்ற கோல் கணக்கில் டிராவில் முடிந்தது.

* புரோ கபடி லீக் தொடரில் விசாகப்பட்டினத்தில் நேற்று நடந்த 104–வது லீக் ஆட்டத்தில் தமிழ் தலைவாஸ் அணி 24–37 என்ற புள்ளி கணக்கில் முன்னாள் சாம்பியன் ஜெய்ப்பூர் பிங்க் பாந்தர்சிடம் வீழ்ந்தது. தலைவாஸ் அணி சந்தித்த 11–வது தோல்வி இதுவாகும். மற்றொரு ஆட்டத்தில் தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் 35–31 என்ற புள்ளி கணக்கில் அரியானா ஸ்டீலர்சை வீழ்த்தியது. போட்டியில் இன்று ஓய்வு நாளாகும்.

* பெண்களுக்கான பிக்பாஷ் 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்து வருகிறது. இதில் மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ஹோபர்ட் ஹரிகேன்ஸ் அணி 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 196 ரன்கள் குவித்தது. ஹோபர்ட் அணிக்காக ஆடும் இந்தியாவின் ஸ்மிரிதி மந்தனா 69 ரன்கள் (41 பந்து, 13 பவுண்டரி) விளாசினார். இந்த ஆட்டத்தில் ஹோபர்ட் அணி 72 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

*ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் வேகப்பந்து வீச்சாளர் காலின் கெஸ்ட் (வயது 81) நேற்று முன்தினம் மரணம் அடைந்தார். துக்கம் அனுசரிக்கும் வகையில் ஆஸ்திரேலிய வீரர்கள் அடிலெய்டு டெஸ்டின் 4–வது நாளான நேற்று கையில் கருப்பு அட்டை அணிந்து விளையாடினர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
ஸ்காட்லாந்து கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் இடக்கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் கான் டி லாங்.
2. துளிகள்
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி டி.வி. சேனலுக்கு அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘உலக கோப்பை அணிக்கு தேர்வு செய்யப்பட்ட 15 வீரர்களையும் நினைத்து மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.
3. துளிகள்
பெங்கால் கிரிக்கெட் சங்க தலைவராக இருக்கும் இந்திய முன்னாள் கேப்டன் சவுரவ் கங்குலி டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணியின் ஆலோசராகவும் உள்ளார்.
4. துளிகள்
ஐ.பி.எல். போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக விளையாடி வரும் ஹர்திக் பாண்ட்யா, மும்பையில் நேற்று இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய நன்னடத்தை அதிகாரி ஜெயின் முன்னிலையில் ஆஜராகி விளக்கம் அளித்தார்.
5. துளிகள்
* ஒலிம்பிக் கால்பந்து தகுதி சுற்றுக்கான 2-வது ரவுண்டின் ஒரு ஆட்டத்தில் இந்திய பெண்கள் அணி, இந்தோனேஷியாவை நேற்று எதிர்கொண்டது. மியான்மரில் நடந்த இந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 2-0 என்ற கோல் வெற்றி பெற்றது. 2 கோல்களையும் இந்திய வீராங்கனை டாங்மி கிரேஸ் அடித்தார்.