பிற விளையாட்டு

சென்னை செஸ்: திவ்யாவுக்கு இரட்டை வெற்றி + "||" + Chennai Chess: Divya win double

சென்னை செஸ்: திவ்யாவுக்கு இரட்டை வெற்றி

சென்னை செஸ்: திவ்யாவுக்கு இரட்டை வெற்றி
சென்னையில் நடந்த செஸ் போட்டியில் திவ்யாவுக்கு இரட்டை வெற்றி கிடைத்தது.
சென்னை,

பெண்களுக்கான சர்வதேச கிராண்ட்மாஸ்டர் ரவுண்ட் ராபின் செஸ் போட்டி சென்னை கீழ்ப்பாக்கத்தில் உள்ள நட்சத்திர ஓட்டலில் நடந்து வருகிறது. இதில் இந்திய வீராங்கனை திவ்யா தேஷ்முக் நேற்று நடந்த 8-வது சுற்றில் மங்கோலியாவின் உட்சாய்க்கையும், 9-வது சுற்றில் உக்ரைனின் பாபி ஒல்காவை 92-வது காய் நகர்த்தலிலும் வீழ்த்தினார். இன்னும் 2 சுற்று மட்டுமே எஞ்சியுள்ள நிலையில் திவ்யா 7 புள்ளிகளுடன் முன்னிலை வகிக்கிறார். மற்றொரு இந்திய வீராங்கனை மிட்செல் கேத்தரினா, உக்ரைனின் ஒஸ்மாக் லுல்ஜா ஆகியோர் தலா 6.5 புள்ளிகளுடன் அடுத்த இடத்தில் உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னை, திருவள்ளூர், காஞ்சீபுரத்தில் தனியார் தண்ணீர் லாரிகள் 27-ந்தேதி முதல் வேலைநிறுத்தம்
சென்னை, திருவள்ளூர், காஞ்சீபுரத்தில் தனியார் தண்ணீர் லாரி உரிமையாளர்கள் வருகிற 27-ந்தேதி முதல் காலவரையற்ற வேலைநிறுத்த போராட்டத்தில் ஈடுபட உள்ளனர். இதனால் பொதுமக்களுக்கு தண்ணீர் கிடைப்பதில் மேலும் சிக்கல் ஏற்படும் சூழல் உருவாகி இருக்கிறது.
2. சென்னையில் சர்வதேச கைப்பந்து பயிற்சியாளர் பயிற்சி முகாம்
சென்னையில் சர்வதேச கைப்பந்து பயிற்சியாளர் பயிற்சி முகாம் தொடங்கியது.
3. சென்னை பாடியில் பயங்கரம் தாறுமாறாக ஓடிய சொகுசு கார் மோதி 2 பேர் பலி மேலும் ஒரு பெண் படுகாயம்; தி.மு.க. பிரமுகர் கைது
சென்னை பாடி மேம்பாலத்துக்கு கீழே சர்வீஸ் சாலையில் தாறுமாறாக ஓடிய சொகுசு கார் மோதி பெண் உள்பட 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர். மேலும் ஒரு பெண் உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். குடிபோதையில் காரை ஓட்டி வந்த தி.மு.க பிரமுகரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. சென்னை: மெட்ரோ ரெயில் ஊழியர்கள் போராட்டம் வாபஸ்
சென்னையில் மெட்ரோ ரெயில் ஊழியர்கள் கடந்த 3 நாட்களாக நடத்திய வேலைநிறுத்தப் போராட்டம் இன்று வாபஸ் பெறப்பட்டது.
5. சென்னை மெட்ரோ ரெயில் பணியாளர்கள் 8 பேர் பணி நீக்கம் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தால் பரபரப்பு
விதிகளுக்கு புறம்பாக செயல்பட்டதால் சென்னை மெட்ரோ ரெயில் நிறுவனத்தில் பணியாற்றி வந்த 8 பணியாளர்கள் பணிநீக்கம் செய்யப்பட்டு உள்ளனர். இதனால் பணியாளர்கள் கோயம்பேடு அலுவலகத்தில் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.