பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Drops

துளிகள்

துளிகள்
தென்ஆப்பிரிக்கா-பாகிஸ்தான் அணிகள் இடையிலான 2-வது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் நேற்று நடந்தது.
* இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடரில் நேற்றிரவு கொல்கத்தாவில் நடந்த 68-வது லீக் ஆட்டத்தில் முன்னாள் சாம்பியன் அட்லெடிகோ டி கொல்கத்தா அணி 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் ஜாம்ஷெட்பூரை வீழ்த்தி 5-வது வெற்றி வெற்றியை பதிவு செய்தது. கொல்கத்தா அணியில் இரண்டு கோலையும் மானுவல் லான்ஜரோட் அடித்தார். இன்றைய ஆட்டத்தில் டெல்லி டைனமோஸ்- எப்.சி.கோவா அணிகள் சந்திக்கின்றன.


* தென்ஆப்பிரிக்கா - பாகிஸ்தான் அணிகள் இடையிலான 2-வது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் நேற்று நடந்தது. முதலில் பேட் செய்த தென்ஆப்பிரிக்கா 3 விக்கெட்டுக்கு 188 ரன்கள் குவித்தது. பொறுப்பு கேப்டன் டேவிட் மில்லர் 65 ரன்கள் (29 பந்து, 4 பவுண்டரி, 5 சிக்சர்) விளாசினார். தொடர்ந்து ஆடிய பாகிஸ்தான் அணியால் 20 ஓவர்களில் 7 விக்கெட்டுக்கு 181 ரன்களே எடுக்க முடிந்தது. பாபர் அசாம் 90 ரன்கள் குவித்தும் பலன் இல்லை. 7 ரன் வித்தியாசத்தில் ‘திரில்’ வெற்றியை சுவைத்த தென்ஆப்பிரிக்கா தொடரையும் 2-0 என்ற கணக்கில் தனதாக்கியது. கடைசி ஆட்டம் நாளை மறுதினம் நடக்கிறது.

* கராச்சியில் நேற்று நடந்த வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான 3-வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் பாகிஸ்தான் பெண்கள் அணி 12 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் ஆறுதல் வெற்றி பெற்றது. இதில் பாகிஸ்தான் நிர்ணயித்த 151 ரன்கள் இலக்கை நோக்கி ஆடிய வெஸ்ட் இண்டீஸ் பெண்கள் அணி 20 ஓவர்களில் 8 விக்கெட்டுக்கு 138 ரன்களே எடுத்தது. 100-வது சர்வதேச 20 ஓவர் போட்டியில் ஆடிய முதல் ஆசிய வீராங்கனை என்ற சிறப்பை பெற்ற பாகிஸ்தான் பவுலர் சனா மிர் 2 விக்கெட் வீழ்த்தினார். இருப்பினும் தொடரை வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி 2-1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
தென்ஆப்பிரிக்கா முன்னணி சுழற்பந்து வீச்சாளர் இம்ரான் தாஹிர், உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியுடன் ஒரு நாள் போட்டியில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்துள்ளார்.
2. தென் ஆப்பிரிக்காவில் உரிமம் இன்றி 25 ஆண்டுகள் விமானம் ஓட்டிய என்ஜினீயர்
தென் ஆப்பிரிக்காவில் உரிமம் இன்றி 25 ஆண்டுகள் விமானம் ஓட்டிய என்ஜினீயர் குட்டு அம்பலமானதால் பதவி விலகினார்.
3. தென்ஆப்பிரிக்க மண்ணில் வரலாறு படைக்குமா இலங்கை அணி? 2-வது டெஸ்ட் இன்று தொடக்கம்
தென்ஆப்பிரிக்க மண்ணில் முதல்முறையாக தொடரை வென்று வரலாறு படைக்கும் முனைப்புடன் இலங்கை அணி 2-வது டெஸ்டில் இன்று களம் இறங்குகிறது.
4. தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான கடைசி டெஸ்ட்: பாகிஸ்தான் அணிக்கு 381 ரன்கள் இலக்கு
தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான கடைசி டெஸ்ட் போட்டியில் பாகிஸ்தான் அணிக்கு 381 ரன்கள் வெற்றி இலக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.
5. தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட்: பாகிஸ்தான் 185 ரன்னில் சுருண்டது
தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில், பாகிஸ்தான் அணி 185 ரன்னில் சுருண்டது.