பிற விளையாட்டு

தேசிய பாடி பில்டிங் போட்டி + "||" + National Body Building competition

தேசிய பாடி பில்டிங் போட்டி

தேசிய பாடி பில்டிங் போட்டி
சென்னையில் தேசிய பாடி பில்டிங் போட்டி நடக்க உள்ளன.
சென்னை, 

தேசிய சீனியர் பாடி பில்டிங் (உடற்கட்டு) போட்டி சென்னை சோழிங்கநல்லூரில் உள்ள ஜேப்பியார் என்ஜினீயரிங் கல்லூரி வளாகத்தில் அடுத்த மாதம் (மார்ச்) 29-ந் தேதி முதல் 31-ந் தேதி வரை நடக்கிறது. ஆண்களுக்கு 10 பிரிவிலும், பெண்களுக்கு ஓபன் பிரிவிலும் பந்தயம் நடைபெறுகிறது. இதில் நாடு முழுவதும் இருந்து 100 வீராங்கனைகள் உள்பட 600 பேர் கலந்து கொள்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த போட்டியில் வெற்றி பெறுபவர்களுக்கு மொத்தம் ரூ.50 லட்சம் பரிசாக வழங்கப்படுகிறது. இந்த தகவலை இந்தியன் பாடி பில்டர்ஸ் பெடரேஷன் பொதுச்செயலாளர் சேத்தன் பதாரே, தமிழ்நாடு பாடி பில்டிங் சங்க பொதுச்செயலாளர் அரசு ஆகியோர் தெரிவித்தனர்.