பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Sports news thuligal

துளிகள்

துளிகள்
* குழந்தை பெற்றுக்கொண்டு ஓய்வில் இருக்கும் இந்திய டென்னிஸ் வீராங்கனை 32 வயதான சானியா மிர்சா அவ்வப்போது பயிற்சியிலும் ஈடுபட்டு வருகிறார். இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் களம் திரும்ப திட்டமிட்டுள்ளதாக நேற்று தெரிவித்தார்.
* இங்கிலாந்து - வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிகள் இடையிலான 3-வது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் போட்டி செயின்ட் லூசியாவில் நேற்று தொடங்கியது. இதில் முதலில் பேட் செய்த இங்கிலாந்து அணி நிதானமாக ஆடியது. உணவு இடைவேளையின் போது அந்த அணி 26 ஓவர்களில் ஒரு விக்கெட்டுக்கு 45 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.


* இந்தியாவுக்கு வருகை வரும் இங்கிலாந்து பெண்கள் கிரிக்கெட் அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒரு நாள் தொடரில் ஆடுகிறது. மூன்று ஆட்டங்களும் மும்பை வான்கடே ஸ்டேடியத்தில் (பிப்ரவரி 22, 25, 28) நடக்கிறது. இந்த போட்டிக்கான இந்திய பெண்கள் அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. மிதாலிராஜ் தலைமையிலான இந்திய அணியில் ஒரே ஒரு மாற்றமாக ஆல்-ரவுண்டர் ஹேமலதா நீக்கப்பட்டு, 3 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு விக்கெட் கீப்பர் கல்பனா அழைக்கப்பட்டுள்ளார்.

* 6 அணிகள் இடையிலான முதலாவது புரோ கைப்பந்து லீக் போட்டி கொச்சியில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்றிரவு அரங்கேறிய 8-வது லீக் ஆட்டத்தில் கோழிக்கோடு ஹீரோஸ் அணி 15-11, 15-9, 15-14, 15-13, 15-10 என்ற நேர் செட் கணக்கில் கொச்சி புளு ஸ்பைக்கர்சை சாய்த்து 3-வது வெற்றியை பதிவு செய்தது. முதல் 3 ஆட்டங்களில் வெற்றி கண்டிருந்த கொச்சி அணி சந்தித்த முதல் தோல்வி இதுவாகும். இன்று இரவு 7 மணிக்கு நடக்கும் லீக் ஆட்டத்தில் கோழிக்கோடு ஹீரோஸ்- ஐதராபாத் பிளாக் ஹாக்ஸ் அணிகள் மோதுகின்றன.

* குழந்தை பெற்றுக்கொண்டு ஓய்வில் இருக்கும் இந்திய டென்னிஸ் வீராங்கனை 32 வயதான சானியா மிர்சா அவ்வப்போது பயிற்சியிலும் ஈடுபட்டு வருகிறார். இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் களம் திரும்ப திட்டமிட்டுள்ளதாக நேற்று தெரிவித்தார்.

* 4 அணிகள் பங்கேற்றுள்ள கோல்டு கோப்பைக்கான பெண்கள் கால்பந்து போட்டி புவனேசுவரத்தில் நேற்று தொடங்கியது. இதில் இந்திய அணி தொடக்க ஆட்டத்தில் 1-0 என்ற கோல் கணக்கில் ஈரானை வீழ்த்தியது. இந்திய வீராங்கனை அஞ்சு தமாங் 48-வது நிமிடத்தில் கோல் அடித்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
இந்திய அணியில் இடம் பிடித்துள்ள தமிழக ஆல்-ரவுண்டர் விஜய் சங்கர் நேற்று முன்தினம் பயிற்சியில் ஈடுபட்ட போது கலீல் அகமது வீசிய பந்து வலது கையில் தாக்கி காயம் அடைந்தார்.
2. துளிகள்
* இந்திய ஸ்குவாஷ் ராக்கெட்ஸ் பெடரேஷன், எச்.சி.எல். கம்ப்யூட்டர் நிறுவனத்துடன் இணைந்து இந்தியாவில் ஸ்குவாஷ் விளையாட்டின் தரத்தை உயர்த்த முடிவு செய்துள்ளது. இதன்படி இந்திய ஸ்குவாஷ் வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் பயிற்சியாளர்களுக்கு பயிற்சி முகாம்கள் நடத்தப்பட இருக்கின்றன.
3. துளிகள்
பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அதிரடி ஆட்டக்காரர் அப்ரிடி தனது சுயசரிதை புத்தகத்தில் பல்வேறு சர்ச்சை கருத்துகளை தெரிவித்து இருந்தார்.
4. துளிகள்
பிரேசில் கால்பந்து அணியின் நட்சத்திர வீரரான நெய்மார், பிரான்சை சேர்ந்த பாரிஸ் சைன்ட் ஜெர்மைன் கிளப் அணிக்காக விளையாடி வருகிறார்.
5. துளிகள்
உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிக்கான இந்திய அணியில் இடம் பெற்றுள்ள கேதர் ஜாதவ், ஐ.பி.எல். போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியில் இடம் பிடித்துள்ளார்.