பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
ஐ.-லீக் கால்பந்து தொடரில் ஸ்ரீநகரில் இன்று நடக்க இருந்த ரியல் காஷ்மீருக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் விளையாட நடப்பு சாம்பியன் மினர்வா பஞ்சாப் அணி மறுத்தது.

* சையது முஸ்தாக் அலி கோப்பைக்கான மும்பை அணி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ரஹானே தலைமையிலான அந்த அணியில், ஆஸ்திரேலிய பயணத்தின் போது கணுக்காலில் காயம் அடைந்த இளம் வீரர் பிரித்வி ஷா இடம் பெற்றுள்ளார்.

* இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து போட்டியில் நேற்றிரவு ஜாம்ஷெட்பூரில் நடந்த 78-வது லீக் ஆட்டத்தில் புனே சிட்டி அணி 4-1 என்ற கோல் கணக்கில் ஜாம்ஷெட்பூரை ஊதித்தள்ளி, 5-வது வெற்றியை சுவைத்தது. இன்று இரவு 7.30 மணிக்கு நடக்கும் ஆட்டத்தில் பெங்களூரு எப்.சி.- டெல்லி டைனமோஸ் அணிகள் சந்திக்கின்றன.

* ஐ.-லீக் கால்பந்து தொடரில் ஸ்ரீநகரில் இன்று நடக்க இருந்த ரியல் காஷ்மீருக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் விளையாட நடப்பு சாம்பியன் மினர்வா பஞ்சாப் அணி மறுத்தது. தங்கள் அணியில் அங்கம் வகிக்கும் வெளிநாட்டு வீரர்கள், பயங்கரவாத தாக்குதல் காரணமாக காஷ்மீருக்கு செல்ல மறுப்பதாகவும், இந்த ஆட்டத்தை வேறு இடத்துக்கு மாற்ற வேண்டும் என்றும் மினர்வா நிர்வாகம் வேண்டுகோள் விடுத்தது. இதை ஏற்றுக்கொள்ள மறுத்த இந்திய கால்பந்து சங்கம் இந்த ஆட்டத்தில் மினர்வா அணி தோற்றதாக கணக்கிடப்படும் என்று கூறியுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
முறைகேடு எதிரொலியாக ஜிம்பாப்வே கிரிக்கெட் வாரியத்தை அந்த நாட்டு விளையாட்டுத்துறை இடை நீக்கம் செய்துள்ளது.
2. துளிகள்
கோபா அமெரிக்கா கால்பந்து போட்டி பிரேசில் நாட்டில் ஜூன் 14–ந் தேதி தொடங்குகிறது.
3. துளிகள்
இந்திய அணியில் இடம் பிடித்துள்ள தமிழக ஆல்-ரவுண்டர் விஜய் சங்கர் நேற்று முன்தினம் பயிற்சியில் ஈடுபட்ட போது கலீல் அகமது வீசிய பந்து வலது கையில் தாக்கி காயம் அடைந்தார்.
4. துளிகள்
* இந்திய ஸ்குவாஷ் ராக்கெட்ஸ் பெடரேஷன், எச்.சி.எல். கம்ப்யூட்டர் நிறுவனத்துடன் இணைந்து இந்தியாவில் ஸ்குவாஷ் விளையாட்டின் தரத்தை உயர்த்த முடிவு செய்துள்ளது. இதன்படி இந்திய ஸ்குவாஷ் வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் பயிற்சியாளர்களுக்கு பயிற்சி முகாம்கள் நடத்தப்பட இருக்கின்றன.
5. துளிகள்
பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் அதிரடி ஆட்டக்காரர் அப்ரிடி தனது சுயசரிதை புத்தகத்தில் பல்வேறு சர்ச்சை கருத்துகளை தெரிவித்து இருந்தார்.