பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
சானியா மிர்சா தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில், ‘தேசத்தை பாதுகாக்கும் ராணுவத்தினரே உண்மையான ஹீரோக்கள். அவர்களுக்கும், அவரது குடும்பத்தினருக்கும் நான் இதயபூர்வமாக துணை நிற்கிறேன்.

* இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடரில் டெல்லியில் நேற்றிரவு அரங்கேறிய 79–வது லீக் ஆட்டத்தில் டெல்லி டைனமோஸ் அணி 3–2 என்ற கோல் கணக்கில் ஏற்கனவே பிளே–ஆப் சுற்றுக்கு தகுதி பெற்று விட்ட பெங்களூரு எப்.சி.யை சாய்த்து 3–வது வெற்றியை பெற்றது. இதில் ஒரு கட்டத்தில் டெல்லி அணி 1–2 என்ற கணக்கில் பின்தங்கிய நிலையில் டேனியல் லாலிம்புயா (77 மற்றும் 81–வது நிமிடம்) அடுத்தடுத்து அடித்த கோலால் வெற்றி பெற்றது. இன்றைய ஆட்டத்தில் எப்.சி. கோவா அணி, கேரளா பிளாஸ்டர்சை (இரவு 7.30 மணி) எதிர்கொள்கிறது.

*இந்திய டென்னிஸ் வீராங்கனை சானியா மிர்சா தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில், ‘தேசத்தை பாதுகாக்கும் ராணுவத்தினரே உண்மையான ஹீரோக்கள். அவர்களுக்கும், அவரது குடும்பத்தினருக்கும் நான் இதயபூர்வமாக துணை நிற்கிறேன். ராணுவ வீரர்கள் கொல்லப்பட்ட பிப்ரவரி 14–ந்தேதி இந்தியாவுக்கு ஒரு கருப்பு நாள். அது போன்ற தினத்தை மீண்டும் நாம் ஒரு போதும் பார்க்கமாட்டோம் என்று நம்புகிறேன்’ என்று கூறியுள்ளார்.

*இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் 2 ஒரு நாள் போட்டிக்கான வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணியில் இவின் லீவிஸ், ரோவ்மன் பவெல் மற்றும் கீமோ பவெல் ஆகியோர் காயத்தால் அவதிப்படுவதால் அவர்களுக்கு பதிலாக கார்லஸ் பிராத்வெய்ட், ஷெல்டன் காட்ரெல், ஜான் கேம்ப்பெல் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். இங்கிலாந்து–வெஸ்ட் இண்டீஸ் மோதும் முதலாவது ஒரு நாள் போட்டி நாளை மறுதினம் நடக்கிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
* டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ஆடும் வீரர்கள் சீருடையில் தங்களது பெயர் மற்றும் எண்களை பொறித்துக் கொள்ள சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) அனுமதி அளித்துள்ளது. ஆகஸ்டு 1-ந்தேதி தொடங்கும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இருந்து இந்த சலுகையை வீரர்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.
2. துளிகள்
ஐரோப்பிய கால்பந்து கூட்டமைப்பு ஒழுங்கு நடவடிக்கை கமிட்டி விசாரணை நடத்தி கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவுக்கு ரூ.15 லட்சம் அபராதம் விதித்துள்ளது.
3. துளிகள்
ஆசிய இளையோர் தடகள சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 100 மீட்டர் தடை ஓட்டத்தில் தமிழக வீராங்கனை தபிதா தங்கம் வென்றார்.
4. துளிகள்
முன்னாள் நம்பர் ஒன் டென்னிஸ் வீராங்கனையும், 15 வயதிலேயே ‘கிராண்ட்ஸ்லாம்’ மகுடம் சூடிய சாதனையாளருமான மார்ட்டினா ஹிங்கிஸ் (சுவிட்சர்லாந்து) தாய் ஆகியுள்ளார்.
5. துளிகள்
‘காபி வித் கரண்’ டி.வி. நிகழ்ச்சியில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் லோகேஷ் ராகுல், ஹர்திக் பாண்ட்யா பெண்கள் குறித்து தெரிவித்த கருத்துகள் சர்ச்சையை கிளப்பின.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை