பிற விளையாட்டு

புரோ கைப்பந்து லீக்: கோழிக்கோடு அணி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேற்றம் + "||" + Pro Volleyball League: Kozhikode team progress to the final

புரோ கைப்பந்து லீக்: கோழிக்கோடு அணி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேற்றம்

புரோ கைப்பந்து லீக்: கோழிக்கோடு அணி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேற்றம்
புரோ கைப்பந்து லீக் போட்டியில், கோழிக்கோடு அணி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியது.
சென்னை,

முதலாவது புரோ கைப்பந்து லீக் போட்டி சென்னை நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று இரவு நடந்த முதலாவது அரைஇறுதிப்போட்டியில் கோழிக்கோடு ஹீரோஸ்-யு மும்பா வாலி (மும்பை) அணிகள் மோதின. விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் கோழிக்கோடு ஹீரோஸ் அணி 15-12, 15-9, 16-14 என்ற நேர்செட்டில் மும்பை அணியை வீழ்த்தி முதல் அணியாக இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியது. லீக் போட்டியில் அனைத்து ஆட்டங்களிலும் வெற்றி கண்ட கோழிக்கோடு அணி தொடர்ச்சியாக பெற்ற 6-வது வெற்றி இதுவாகும்.


இன்று (புதன்கிழமை) நடைபெறும் 2-வது அரைஇறுதிப்போட்டியில் சென்னை ஸ்பார்ட்டன்ஸ்-கொச்சி புளூ ஸ்பைக்கர்ஸ் அணிகள் சந்திக்கின்றன. கொச்சி அணி லீக் ஆட்டத்தில் சென்னை அணியை வீழ்த்தி இருந்தது. அதற்கு சென்னை அணி பதிலடி கொடுக்குமா? என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள். இரவு 7 மணிக்கு தொடங்கும் இந்த போட்டியை சோனி சிக்ஸ், சோனி டென்3 சேனல்கள் நேரடியாக ஒளிபரப்பு செய்கிறது.