பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Drops

துளிகள்

துளிகள்
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் பாணியில் கோ-கோ விளையாட்டிலும் தொழில்முறை லீக் போட்டி நடத்த இந்திய கோ- கோ சம்மேளனம் முடிவு செய்துள்ளது.

* இந்திய பேட்மிண்டன் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் கோபிசந்த் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘இந்திய விளையாட்டுக்கு பெரும் அச்சுறுத்தலாக விளங்கும் வயது மோசடியை தடுத்து நிறுத்த நிலையான நடவடிக்கை எடுக்கப்பட வேண்டும். வீரர்கள் வயது மோசடியில் ஈடுபட்டது போதிய ஆதாரத்துடன் நிரூபிக்கப்பட்டால் அவர்களுக்கு நிரந்தர தடை விதிக்க வேண்டும்’ என்று வற்புறுத்தி இருக்கிறார்.

* ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் பாணியில் கோ-கோ விளையாட்டிலும் தொழில்முறை லீக் போட்டி நடத்த இந்திய கோ-கோ சம்மேளனம் முடிவு செய்துள்ளது. 8 அணிகள் பங்கேற்கும் இந்த போட்டி 21 நாட்கள் நடத்தப்படுகிறது. இந்தியாவை தவிர இங்கிலாந்து, தென்கொரியா, ஈரான், வங்காளதேசம், இலங்கை, நேபாளம் ஆகிய வெளிநாடுகளை சேர்ந்த வீரர்-வீராங்கனைகளும் இந்த போட்டியில் இடம் பெறுகிறார்கள். இந்த போட்டிக்கான அட்டவணை விரைவில் வெளியிடப்படும்.

* பாகிஸ்தான் அரசின் தகவல் துறை மந்திரி பவாத் சவுத்ரி இஸ்லாமாபாத்தில் நேற்று அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியை பாகிஸ்தானில் ஒளிபரப்பு செய்வதற்கு தடை விதித்து பிரதமர் இம்ரான்கான் தலைமையில் நடந்த பாகிஸ்தான் மந்திரி சபை கூட்டத்தில் முடிவு எடுக்கப்பட்டது. பாகிஸ்தானில் கிரிக்கெட் போட்டி நடைபெறுவதற்கு தீங்கு ஏற்படுத்தும் முயற்சியில் இந்தியா தொடர்ந்து ஈடுபட்டு இருக்கிறது. அப்படி இருக்கையில் இந்தியாவில் நடைபெறும் உள்ளூர் போட்டியான ஐ.பி.எல்.லை பாகிஸ்தானில் வளர்ப்பதற்கு ஒளிபரப்பு அனுமதி அளிப்பது சரியானதாக இருக்காது என்பதால் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டு இருக்கிறது’ என்று தெரிவித்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் சூதாட்டம்: வாலிபர் கைது; ரூ.70.33 லட்சம் பணம் பறிமுதல்
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் இறுதி போட்டியில் ஆன்லைன் வழியே சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட வாலிபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.
2. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்: 4-வது முறையாக மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி “சாம்பியன்”
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டின் இறுதிப்போட்டியில் 1 ரன்கள் வித்தியாசத்தில், சென்னையை வீழ்த்தி 4-வது முறையாக மும்பை அணி “சாம்பியன்” பட்டம் வென்றது. #MIvsCSK
3. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்: டெல்லியை வீழ்த்தி இறுதிப்போட்டிக்குள் நுழைந்தது சென்னை அணி
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் 6 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் டெல்லியை வீழ்த்திய சென்னை அணி 8வது முறையாக இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதிபெற்றது. #DCvsCSK
4. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்: 9 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் மும்பை அணி அபார வெற்றி
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில், கொல்கத்தா அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் 9 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் மும்பை அணி அபார வெற்றிபெற்றது. #MIvKKR
5. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்: சென்னை சூப்பர் கிங்சை வீழ்த்தி வெற்றியோடு வெளியேறியது பஞ்சாப் அணி
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் நேற்று நடந்த ஆட்டத்தில் பஞ்சாப் அணி, சென்னை சூப்பர் கிங்சை வீழ்த்தி ஆறுதல் வெற்றியோடு போட்டியை விட்டு வெளியேறியது. #KXIPvCSK