பிற விளையாட்டு

சிங்கப்பூர் ஓபன் பேட்மிண்டன்: கால்இறுதியில் சாய்னா, சிந்து + "||" + Singapore Open Badminton Quarter final Saina, Sindhu

சிங்கப்பூர் ஓபன் பேட்மிண்டன்: கால்இறுதியில் சாய்னா, சிந்து

சிங்கப்பூர் ஓபன் பேட்மிண்டன்: கால்இறுதியில் சாய்னா, சிந்து
சிங்கப்பூர் ஓபன் சர்வதேச பேட்மிண்டன் போட்டி சிங்கப்பூரில் நடந்து வருகிறது.
சிங்கப்பூர்,

சிங்கப்பூர் ஓபன் சர்வதேச பேட்மிண்டன் போட்டி சிங்கப்பூரில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த பெண்கள் ஒற்றையர் 2-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் இந்திய நட்சத்திர வீராங்கனை சாய்னா நேவால் 21-16, 18-21, 21-19 என்ற செட் கணக்கில் போர்ன்பவீ சோச்சுவாங்கை (தாய்லாந்து) வீழ்த்தி கால்இறுதிக்கு முன்னேறினார்.

இதன் மூலம் கடந்த வாரம் மலேசிய ஓபனில் முதல் சுற்றில் சோச்சுவாங்கிடம் அடைந்த தோல்விக்கும் சாய்னா பழிதீர்த்துக் கொண்டார். சாய்னா அடுத்து முன்னாள் உலக சாம்பியனான நஜோமி ஒகுஹராவுடன் (ஜப்பான்) மோத உள்ளார். ஒலிம்பிக்கில் வெள்ளிப்பதக்கம் வென்றவரான இந்தியாவின் பி.வி.சிந்து தன்னை எதிர்த்த மியா பிளிச்பெல்ட்டை (டென்மார்க்) 21-13, 21-19 என்ற நேர் செட்டில் 39 நிமிடங்களில் விரட்டியடித்து கால்இறுதியை உறுதி செய்தார்.

ஆண்கள் ஒற்றையர் பிரிவில் சாய்னா நேவாலின் கணவரும், காமன்வெல்த் விளையாட்டு முன்னாள் சாம்பியனுமான காஷ்யப் 9-21, 21-15, 16-21 என்ற செட் கணக்கில் ஒலிம்பிக் சாம்பியன் சென் லாங்கிடம் (சீனா) போராடி வீழ்ந்தார். மற்றொரு இந்திய வீரர் பிரனாய் 11-21, 11-21 என்ற நேர் செட்டில் ‘நம்பர் ஒன்’ வீரர் கென்டோ மோமோட்டாவிடம் (ஜப்பான்) பணிந்தார். அதே சமயம் ஸ்ரீகாந்த் (இந்தியா) 21-12, 23-21 என்ற செட் கணக்கில் ஹான்ஸ் கிறிஸ்டியனையும் (டென்மார்க்), சமீர் வர்மா (இந்தியா) 21-15, 21-18 என்ற செட்டில் குவாங்ஜூவையும் (சீனா) தோற்கடித்து கால்இறுதிக்கு தகுதி பெற்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நியூசிலாந்து ஓபன் பேட்மிண்டன்: கால்இறுதியில் பிரனாய்
நியூசிலாந்து ஓபன் சர்வதேச பேட்மிண்டன் போட்டி ஆக்லாந்து நகரில் நடந்து வருகிறது.
2. நியூசிலாந்து ஓபன் பேட்மிண்டன்: சாய்னா அதிர்ச்சி தோல்வி
நியூசிலாந்து ஓபன் பேட்மிண்டன் போட்டியில் சாய்னா அதிர்ச்சி தோல்வியடைந்தார்.
3. சுவிட்சர்லாந்து ஓபன் பேட்மிண்டன்: இறுதிப்போட்டியில் சாய்பிரனீத் தோல்வி
சுவிட்சர்லாந்து ஓபன் பேட்மிண்டனின் இறுதிப்போட்டியில் சாய்பிரனீத் தோல்வியடைந்தார்.
4. தொடர் விபத்து எதிரொலி: 'போயிங் 737 மேக்ஸ் 8' ரக விமானங்களுக்கு சிங்கப்பூர் தடை
சீனா, இந்தோனேசியா, எத்தியோப்பியாவை தொடர்ந்து சிங்கப்பூரும் ‘போயிங் 737 மேக்ஸ் 8’ ரக விமானங்களுக்கு தடை விதித்துள்ளது.
5. புல்வாமா தாக்குதலில் உயிரிழந்த வீரர்களுக்கு சிங்கப்பூரில் இந்திய வம்சாவளியினர் அஞ்சலி
புல்வாமா தாக்குதலில் உயிரிழந்த வீரர்களுக்கு சிங்கப்பூரில் இந்திய வம்சாவளியினர் அஞ்சலி செலுத்தினர்.