பிற விளையாட்டு

சென்னையில் சர்வதேச கைப்பந்து பயிற்சியாளர் பயிற்சி முகாம் + "||" + International Volleyball Trainer Training Camp in Chennai

சென்னையில் சர்வதேச கைப்பந்து பயிற்சியாளர் பயிற்சி முகாம்

சென்னையில் சர்வதேச கைப்பந்து பயிற்சியாளர் பயிற்சி முகாம்
சென்னையில் சர்வதேச கைப்பந்து பயிற்சியாளர் பயிற்சி முகாம் தொடங்கியது.
சென்னை,

சர்வதேச கைப்பந்து சம்மேளனத்தின் பயிற்சியாளர் (லெவல் 1) பயிற்சி முகாம் சென்னை நேரு ஸ்டேடியத்தில் செயல்பட்டு வரும் டாக்டர் பா.சிவந்தி ஆதித்தனார் சர்வதேச கைப்பந்து சம்மேளன மண்டல வளர்ச்சி மையத்தில் நேற்று முன்தினம் தொடங்கியது. இந்த பயிற்சி முகாமை இந்திய கைப்பந்து சம்மேளன தலைவர் எஸ்.வாசுதேவன் தொடங்கி வைத்தார். தொடக்க விழாவில் மண்டல வளர்ச்சி மைய இயக்குனர் ஏ.ரமணராவ், பயிற்சி முகாம் அறிவுரையாளர் ஜி.இ.ஸ்ரீதரன், தமிழ்நாடு கைப்பந்து சங்க நிர்வாக உறுப்பினர் பி.பாலச்சந்திரன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். நாளை மறுநாள் வரை நடைபெறும் இந்த பயிற்சி முகாமில் ஹாங்காங்கை சேர்ந்த 5 பயிற்சியாளர்கள் உள்பட மொத்தம் 41 பேர் பங்கேற்றுள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னை பாடியில் பயங்கரம் தாறுமாறாக ஓடிய சொகுசு கார் மோதி 2 பேர் பலி மேலும் ஒரு பெண் படுகாயம்; தி.மு.க. பிரமுகர் கைது
சென்னை பாடி மேம்பாலத்துக்கு கீழே சர்வீஸ் சாலையில் தாறுமாறாக ஓடிய சொகுசு கார் மோதி பெண் உள்பட 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர். மேலும் ஒரு பெண் உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். குடிபோதையில் காரை ஓட்டி வந்த தி.மு.க பிரமுகரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. சென்னை: மெட்ரோ ரெயில் ஊழியர்கள் போராட்டம் வாபஸ்
சென்னையில் மெட்ரோ ரெயில் ஊழியர்கள் கடந்த 3 நாட்களாக நடத்திய வேலைநிறுத்தப் போராட்டம் இன்று வாபஸ் பெறப்பட்டது.
3. சென்னை மெட்ரோ ரெயில் பணியாளர்கள் 8 பேர் பணி நீக்கம் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தால் பரபரப்பு
விதிகளுக்கு புறம்பாக செயல்பட்டதால் சென்னை மெட்ரோ ரெயில் நிறுவனத்தில் பணியாற்றி வந்த 8 பணியாளர்கள் பணிநீக்கம் செய்யப்பட்டு உள்ளனர். இதனால் பணியாளர்கள் கோயம்பேடு அலுவலகத்தில் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. சென்னை: வள்ளுவர் கோட்டம் அருகே பொம்மை குடோனில் தீவிபத்து
சென்னையில், வள்ளுவர் கோட்டம் அருகே உள்ள பொம்மை குடோனில் தீவிபத்து ஏற்பட்டது. #FireAccident
5. சென்னை, தூத்துக்குடி உள்பட தமிழகத்தில் உள்ள வாக்குச்சாவடிகளில் மாதிரி வாக்குப்பதிவு தொடங்கியது
சென்னை, தூத்துக்குடி உள்பட தமிழகத்தில் உள்ள வாக்குச்சாவடிகளில் மாதிரி வாக்குப்பதிவு காலை 6 மணிக்கு தொடங்கியது