பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Drops

துளிகள்

துளிகள்
இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகள் இடையிலான ஆக்கி போட்டி தொடரில் 5-வது மற்றும் கடைசி ஆட்டம் பெர்த்தில் நேற்று நடந்தது.

* இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா அணிகள் இடையிலான ஆக்கி போட்டி தொடரில் 5-வது மற்றும் கடைசி ஆட்டம் பெர்த்தில் நேற்று நடந்தது. இதில் இந்திய அணி 2-5 என்ற கோல் கணக்கில் ஆஸ்திரேலியாவிடம் தோல்வி கண்டது. முந்தைய ஆட்டத்திலும் இந்திய அணி தோல்வி கண்டு இருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

* உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிக்கான இந்திய அணியில் இடம் பிடித்துள்ள பேட்ஸ்மேன் லோகேஷ் ராகுல் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘உலக கோப்பை போட்டிக்கான இந்திய அணியில் எனக்கான இடத்தை தேர்வாளர்கள் அளித்து விட்டனர். அணி நிர்வாகம் என்னை எந்த வரிசையில் களம் இறக்கினாலும் எனது சிறப்பாக ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த முயற்சிப்பேன். கடந்த சில மாதங்களாக பேட்டிங்கில் நான் நன்றாக செயல்பட்டு வருகிறேன். எனவே நல்ல நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறேன். எனது ஆட்ட நுணுக்கத்தில் எந்த பிரச்சினையும் இல்லை. உலக கோப்பை போட்டிக்கு நாங்கள் நன்றாக தயாராகி இருக்கிறோம்’ என்று தெரிவித்தார்.

* இந்திய சீனியர் சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஹர்பஜன்சிங் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘டோனி நல்ல பார்மில் இருக்கிறார். எனவே அவரை உலக கோப்பை போட்டியில் அதிரடியாக விளையாட இந்திய அணி நிர்வாகம் அனுமதிக்க வேண்டும். அதேபோல் ஹர்திக் பாண்ட்யாவும் தனது இயல்பான பாணியில் செயல்பட அனுமதி அளிக்க வேண்டியது அவசியமானதாகும். அவர்களுக்கு கட்டுப்பாடு விதிக்கக்கூடாது. வழக்கம் போல டோனி 5-வது வீரராக களம் இறங்க வேண்டும்’ என்று தெரிவித்துள்ளார்.

* கரீபியன் பிரீமியர் லீக் கிரிக்கெட் போட்டி வெஸ்ட்இண்டீசில் செப்டம்பர் 4-ந் தேதி முதல் அக்டோபர் 12-ந் தேதி வரை நடக்கிறது. இந்த போட்டிக்கான வீரர்கள் பட்டியலில் 20 நாடுகளை சேர்ந்த 536 வீரர்கள் இடம் பிடித்து உள்ளனர். இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் இர்பான் பதானும் இந்த வீரர்கள் பட்டியலில் இடம் பெற்றுள்ளார். அணிகளுக்கான வீரர்கள் ஒதுக்கீடு வருகிற 22-ந் தேதி நடக்கிறது. இதில் எந்த அணியாவது இர்பான் பதானை எடுத்தால் அவர் போட்டியில் விளையாட இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்தின் அனுமதியை பெற வேண்டியது அவசியமானதாகும். அனுமதி கிடைத்து இர்பான் பதான் விளையாடினால் வெளிநாட்டில் நடைபெறும் 20 ஓவர் லீக் போட்டியில் விளையாடிய முதல் இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை அவர் பெறுவார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியா-வெஸ்ட் இண்டீஸ் இடையேயான 3-வது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி: வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு 241 ரன்கள் இலக்கு
இந்தியா-வெஸ்ட் இண்டீஸ் இடையேயான 3-வது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு 241 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு எதிரான மூன்றாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி - இந்திய அணி பேட்டிங்
வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிக்கு எதிரான மூன்றாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் டாஸ் வென்ற வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி கேப்டன் பொல்லார்டு பந்து வீச்சை தேர்வு செய்துள்ளார்.
3. குடியுரிமை மசோதா; கருத்து கூற ஐக்கிய நாடுகள் சபை மறுப்பு
மக்களவையில் குடியுரிமை மசோதா நிறைவேறியது குறித்து கருத்து கூற ஐக்கிய நாடுகள் சபை மறுப்பு தெரிவித்து விட்டது.
4. இந்தியா 312 பதக்கங்கள் குவித்து புதிய சாதனை - கடைசி நாளிலும் தங்கவேட்டை
தெற்காசிய விளையாட்டு போட்டியில் இந்தியா 312 பதக்கங்கள் குவித்து புதிய உச்சத்தை தொட்டு சாதனை படைத்திருக்கிறது.
5. இந்தியா-வெஸ்ட் இண்டீஸ் இடையிலான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: இந்திய அணிக்கு 208 ரன்கள் இலக்கு
இந்தியா-வெஸ்ட் இண்டீஸ் இடையிலான 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணிக்கு 208 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.