பிற விளையாட்டு

இந்திய ஓபன் குத்துச்சண்டை: மேரிகோம் தங்கப்பதக்கம் வென்றார் + "||" + Indian Open Boxing: Mary kom wins gold medal

இந்திய ஓபன் குத்துச்சண்டை: மேரிகோம் தங்கப்பதக்கம் வென்றார்

இந்திய ஓபன் குத்துச்சண்டை: மேரிகோம் தங்கப்பதக்கம் வென்றார்
இந்திய ஓபன் குத்துச்சண்டை போட்டியில், மேரிகோம் தங்கப்பதக்கம் வென்றார்.
கவுகாத்தி,

2-வது இந்திய ஓபன் குத்துச்சண்டை போட்டி கவுகாத்தியில் நடந்தது. கடைசி நாளான நேற்று நடந்த பந்தயங்களில் இந்திய வீரர், வீராங்கனைகள் ஆதிக்கம் செலுத்தினார்கள். இந்தியா மொத்தம் 12 தங்கப்பதக்கங்களை அள்ளியது. 6 முறை உலக சாம்பியனான இந்திய வீராங்கனை மேரிகோம் 51 கிலோ எடைப்பிரிவின் இறுதிசுற்றில் 5-0 என்ற கணக்கில் சக நாட்டு வீராங்கனை வன்லால் டுடியை எளிதில் தோற்கடித்து தங்கப்பதக்கத்தை தனதாக்கினார். மற்றொரு இந்திய வீராங்கனை சரிதாதேவி (60 கிலோ) 3-2 என்ற கணக்கில் சக நாட்டு வீராங்கனை சிம்ரன்ஜித் கவுரை வீழ்த்தி தங்கப்பதக்கத்தை கைப்பற்றினார். சரிதாதேவி கடந்த 3 ஆண்டுகளில் வென்ற முதல் தங்கப்பதக்கம் இதுவாகும்.


ஆண்களுக்கான 52 கிலோ எடைப்பிரிவின் இறுதிப்போட்டியில் இந்திய வீரர் அமித் பன்ஹால் 4-1 என்ற கணக்கில் சக நாட்டு வீரர் சச்சின் சிவாச்சை வீழ்த்தி தங்கப்பதக்கத்தை சொந்தமாக்கினார். இதே போல் 60 கிலோ எடைப்பிரிவில் இந்திய வீரர் ஷிவதபா 5-0 என்ற கணக்கில் சக நாட்டு வீரர் மனிஷ் கவுசிக்கை வென்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்திய ஓபன் குத்துச்சண்டை: மேரிகோம், ஷிவதபா இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேற்றம்
இந்திய ஓபன் குத்துச்சண்டை போட்டியில், மேரிகோம், ஷிவதபா ஆகியோர் இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறினர்.